Untitled Document

ผู้เขียน หัวข้อ: ขาย ขาตั้งกีตาร์พับได้ 800 บาท ((มี 2 ตัว)) ZEN Guitar Stand 1500 บาท  (อ่าน 28945 ครั้ง)

CATKAWKONG

• member
โอนมาที่ ธนาคารกสิกรไทย เลขบัญชี 470-2-50930-6
 ชื่อบัญชี นายราเชนทร์ รุ่งโรจน์

โอนเสร็จแล้วโทรบอกด้วยนะครับ ( บางทีแฟนผมรับนะครับ ผมไม่ถือโทรศัพท์ครับ)

เขียนด้วยหมึกสีดำ ประมาณนี้ได้ใหมครับ น้องปุ๊ก ?

. โอเคคะ

CATKAWKONG

• member
แวะมาแจ้งข่าว ยังรับขาตั้ง เหมือนเดิมนะคะ แผ่นอุดไม่เอาละคะ พอดีค้นบ้านเจอเหลือใช้1อันพอดี
เยนๆถึงว่างไปโอนตังนะคะ 500฿

ส่งที่อยุ่. เจริญวรรณ มณีพันธุ์เจริญ โทร.081-3564647
อาคาร sp แมนชั่นห้อง 213 52/16 หมู่ 5 ตำบลศาลายา
อำเภอพุทธมลฑล จังหวัดนครปฐม
73170

rachen

• member
รับทราบครับน้อง แต่อาจจะส่งของให้พรุ่งนี้ ช่วงบ่ายนะ เพราะต้องลงชื่อน้อง กับ ลงแล็คเกอร์ก่อนหนะ

CATKAWKONG

• member
รับทราบครับน้อง แต่อาจจะส่งของให้พรุ่งนี้ ช่วงบ่ายนะ เพราะต้องลงชื่อน้อง กับ ลงแล็คเกอร์ก่อนหนะ
. ตามที่พี่ว่างเลยคะ ปุ๊กไม่รีบ ใจเยนๆมีอารม ทำสวยๆนะคะ ขอบคุณมากคะ^^

green-ant99

• member
รับขาตั้ง1ตัวครับ

rachen

• member
น้าgreen-ant99 ครับ ผมทำเสร็จแล้วขายทีละตัวครับ  ตัวนี้น้องปุ๊กจองแล้วครับรอโอนเงิน
ถ้าน้องเค้าไม่เอา น้าgreen-ant99 ค่อยต่อเป็นคิว 2 นะครับ

แต่ถ้าน้องปุ๊กเอา น้าก็ต้องรออีกแหละ เพราะมีน้าอีกท่านหนึ่ง สั่งให้ผมทำให้อีกตัว แบบตั้งได้ทั้ง โปร่ง
และไฟฟ้าครับ ถ้าน้าอยากได้จริงๆ รบกวนน้าทิ้งเบอร์ให้ผมนะครับ ถ้าผมทำเสร็จผมเสนอขายน้าคนแรก
แต่ถ้าตอนนั้นน้าจะไม่เอาแล้วก็ไม่เป็นไรนะ ก็จองคิวไว้ก่อน
( ขอโทษจริงๆนะครับ ผมทำงานบริษัท ผมจะมีเวลาทำแค่ช่วงวันหยุดครับ)

CATKAWKONG

• member
น้าgreen-ant99 ครับ ผมทำเสร็จแล้วขายทีละตัวครับ  ตัวนี้น้องปุ๊กจองแล้วครับรอโอนเงิน
ถ้าน้องเค้าไม่เอา น้าgreen-ant99 ค่อยต่อเป็นคิว 2 นะครับ

แต่ถ้าน้องปุ๊กเอา น้าก็ต้องรออีกแหละ เพราะมีน้าอีกท่านหนึ่ง สั่งให้ผมทำให้อีกตัว แบบตั้งได้ทั้ง โปร่ง
และไฟฟ้าครับ ถ้าน้าอยากได้จริงๆ รบกวนน้าทิ้งเบอร์ให้ผมนะครับ ถ้าผมทำเสร็จผมเสนอขายน้าคนแรก
แต่ถ้าตอนนั้นน้าจะไม่เอาแล้วก็ไม่เป็นไรนะ ก็จองคิวไว้ก่อน
( ขอโทษจริงๆนะครับ ผมทำงานบริษัท ผมจะมีเวลาทำแค่ช่วงวันหยุดครับ)
.
เอาชัวร์คะพี่ราเชน ช่วงนี้ยุ่งจนไม่มีเวลาไปatm เลยคะ เลิกงานหกโมง โอนเสดจะโทรหาเลยจ้า

rachen

• member

.
เอาชัวร์คะพี่ราเชน ช่วงนี้ยุ่งจนไม่มีเวลาไปatm เลยคะ เลิกงานหกโมง โอนเสดจะโทรหาเลยจ้า

น้องปุ๊กครับ เพิ่งลงชื่อน้อง กับ ลงแล็คเกอร์เสร็จ ลองเช็คดูรูปก่อนนะครับ พอใจใหม จะได้แก้ไข
เดี๋ยวจะแพ็คแล้วส่งไปให้นะครับ วันนี้เลย

CATKAWKONG

• member
 ;D ;D ;D น่าใช้คะ  สวยๆๆๆ :o :o :o รอแลคเกอร์แห้งสนิทๆ ส่งพรุ่งนี้ก็ได้จ้า น้องไม่รีบ^^

green-ant99

• member
ต่อคิว 1 ตัวครับ ตั้งกีตาร์โปร่ง
0845617170 เชน ครับ

rachen

• member
;D ;D ;D น่าใช้คะ  สวยๆๆๆ :o :o :o รอแลคเกอร์แห้งสนิทๆ ส่งพรุ่งนี้ก็ได้จ้า น้องไม่รีบ^^

น้องปุ๊ก ผมส่งของเป็นแบบ EMS ไปให้แล้วนะครับช่วงบ่าย

ต่อคิว 1 ตัวครับ ตั้งกีตาร์โปร่ง
0845617170 เชน ครับ

รับทราบครับน้าgreen-ant99 5555 ชื่อเชน เหมือนผมเลย
งั้นคราวนี้ผมจะทำพร้อมกัน 2 ตัวเลยนะครับ  น้าgreen-ant99
จะได้ไม่ต้องรอนาน

rachen

• member
ค่าส่งของแบบEMS ครั้งต่อไป ผมขอนุญาติ เพิ่มขึ้นเป็น 100 บาทนะครับ
เพราะค่าของแพ็ค+ ค่ากล่อง+ค่าส่ง เกิน 80บาทครับ เฉพาะตัวขาตั้ง
ของผมก็หนัก 5ขีดแล้วอ่ะ

peerapol2323

• member
สวัสดีครับ น้าราเชน ขอสั่งขาตั้งพับได้ กับ แผ่นอุดซาวด์โฮล อย่างละ 1 ชิ้นด้วยครับ :) ถ้าช่วยลงแลตเกอร์แบบของน้าปุ๊กด้วยจะดีมากครับ

elinoy

• member
ผมขอจอง no.12 นะครับ
อมยิ้ม

rachen

• member
สวัสดีครับ น้าราเชน ขอสั่งขาตั้งพับได้ กับ แผ่นอุดซาวด์โฮล อย่างละ 1 ชิ้นด้วยครับ :) ถ้าช่วยลงแลตเกอร์แบบของน้าปุ๊กด้วยจะดีมากครับ

น้าpeerapol2323 รบกวนน้าช่วยทิ้งเบอร์โทรไว้ให้ผมด้วยครับ มันอาจจะต้องรอหน่อยนะครับ เพราะผมจะมีเวลาทำเฉพาะช่วงวันหยุดหนะครับ
ลงแล็คเกอร์ให้ได้ครับ ไม่มีปัญหา ( ผมว่าจะทำให้น้าเป็นตัวสุดท้ายแล้วหละครับ ) อุปกรณ์ arm หมดแล้วครับเหลือ 2 ตัวผมกะจะทำไว้ใช้เอง
อีก 1 ตัวครับ 55555 เหนื่อยด้วยหละ ไม่คุ้มหรอกครับ แต่ทำด้วยใจรักเฉยๆ

ผมขอจอง no.12 นะครับ

5555 ขอบคุณครับน้าelinoy ผมก็รอคอมเม้นจากน้าอยู่แหละครับ 5555 ผมคงทำขายได้ไม่ถึง no.12 หรอกครับน้า 55555

elinoy

• member
ลองหาวัสดุอื่นมาทดแทนสิครับ ผมอยากได้ตัวที่ 12 T_T
อมยิ้ม

• member
โอว ขอบคุณมากเลยครับน้าราเชน ผมไม่รีบ  ไม่เป็นไรนะครับ ตามสบายตามเวลาที่น้าราเชนสะดวกครับ เบอร์ผม 0898953724 ครับ

• member
โอว ขอบคุณมากเลยครับน้าราเชน ผมไม่รีบ  ไม่เป็นไรนะครับ ตามสบายตามเวลาที่น้าราเชนสะดวกครับ เบอร์ผม 0898953724 ครับ

rachen

• member
รับทราบครับน้าpeerapol2323  ถ้าผมทำเสร็จแล้ว โพสรูป แล้วจะโทรหาน้าอีกทีนะครับ ผมจะติดต่อขายให้น้าคิวแรกครับ
วันหยุดที่ผ่านมา ผมทำเสร็จแล้ว 2 ตัว ผมขออนุญาติ ขายให้คนที่เขาจองคิวก่อนนะครับน้า

ขอบคุณมากครับน้าpeerapol2323  ที่่สนใจงาน Hand made ของผม

rachen

• member
ลองหาวัสดุอื่นมาทดแทนสิครับ ผมอยากได้ตัวที่ 12 T_T

น้าelinoy ครับ ตัวที่ 12 ผมจะใช้หนังยาง แทน arm ครับ คุณสมบัติมันยืดได้ดี 555555