Untitled Document

ผู้เขียน หัวข้อ: ขาย ขาตั้งกีตาร์พับได้ 800 บาท ((มี 2 ตัว)) ZEN Guitar Stand 1500 บาท  (อ่าน 28947 ครั้ง)

yunaka_wut

• member
ไอเดียเจ๋งจริงๆครับ

rachen

• member

55555 ขอบคุณครับน้าyunaka_wut ที่ชอบ

น้าวิรัช  น้าสราวุธ ครับ แฟนผมส่งของไปให้แล้วช่วงเช้านะครับ ของน่าจะถึงพรุ่งนี้ช่วงเช้านะครับ
 ตอนกาง กรุณากางแกนแนวตั้งขึ้นก่อนตามรูปนะครับ ถ้าได้รับของแล้ว เป็นยังไง ถ้ากรุณาโทรบอก
 ผมจะขอบคุณมากครับ....

UT

• member

55555 ขอบคุณครับน้าyunaka_wut ที่ชอบ

น้าวิรัช  น้าสราวุธ ครับ แฟนผมส่งของไปให้แล้วช่วงเช้านะครับ ของน่าจะถึงพรุ่งนี้ช่วงเช้านะครับ
 ตอนกาง กรุณากางแกนแนวตั้งขึ้นก่อนตามรูปนะครับ ถ้าได้รับของแล้ว เป็นยังไง ถ้ากรุณาโทรบอก
 ผมจะขอบคุณมากครับ....

ขอบคุณครับน้า
เดี๋ยวรายงานให้ทราบครับ

rachen

• member
 น้าวิรัช น้าสราวุธ ครับ นี่ใบส่ง EMS ครับ

แบบพับได้เหลือ 1 ตัวครับ แบบ Zen ก็ยังอยู่ครับ

rachen

• member
Re: ขาย ขาตั้งกีตาร์พับได้ 500 บาท ((มี 2 ตัว)) ZEN Guitar Stand 900 บาท
« ตอบกลับ #164 เมื่อ: กันยายน 15, 2014, 15:19:48 »
ขออนุญาติอัพ ขายขาตั้งพับได้ มี 2 ตัวครับ

ZEN Guitar Stand ขอลดราคาเหลือ 900 บาทครับ