Untitled Document

ผู้เขียน หัวข้อ: ขาย ขาตั้งกีตาร์พับได้ 800 บาท ((มี 2 ตัว)) ZEN Guitar Stand 1500 บาท  (อ่าน 28946 ครั้ง)

rachen

• member
Re: ขาย ขาตั้งกีตาร์ พับได้............... 500 บาท
« ตอบกลับ #100 เมื่อ: มิถุนายน 10, 2014, 00:38:43 »

55555 น้าอ้วน ( OldiesHunter ) ลูกค้าคนแรก ลูกค้า VIP ของผมเลย
ได้ครับน้าอ้วน สำหรับน้าอ้วนผมบริการให้เต็มที่ที่สุดเลยครับ ของน้าอ้วน
นี่เป็น Arm อันสุดท้ายจริงๆครับ อีก 1 อันผมเก็นไว้ให้น้า โทนี่ รอว่าน้าโทนี่
จะรับอีกตัว แบบตั้งกีตาร์ไฟฟ้าหนะครับ รอน้าโทนี่ได้รับของตัวแรกก่อน

55555 ผมอยากทำเก็บไว้ใช้เองซักตัวผมยังไม่มีเลย ผมถามทุกคนว่าถ้าอยากได้
จริงๆผมให้ก็ต้องให้ไปก่อนแหละครับ...5555

OldiesHunter

• member
Re: ขาย ขาตั้งกีตาร์ พับได้............... 500 บาท
« ตอบกลับ #101 เมื่อ: มิถุนายน 10, 2014, 10:07:12 »
ขอบคุณมากครับน้าราเชนทร์ ของผมไปวางโปร่งตัวใหญ่เหมือนเดิม เดี๋ยวก่อนเที่ยงจะไปโอนให้ครับ เรียบร้อยแล้วจะมาแจ้งให้ทราบครับ

• member
« ตอบกลับ #102 เมื่อ: มิถุนายน 10, 2014, 10:38:18 »
น้าราเชนทร์ ผมเพิ่งโอนเข้าบัญชีกสิกรจำนวน 500 บาท(ไปรับของเอง) ลองตรวจสอบดูครับ  ส่วนของไม่ต้องรีบนะครับ ผมไม่รีบใช้ เสร็จแล้วค่อยโทรบอกก็ได้ครับ

rachen

• member
« ตอบกลับ #103 เมื่อ: มิถุนายน 10, 2014, 11:56:10 »
โอนเงินแล้วครับ 600 บาท ส่ง
ราเชนทร์ รักสกุล โรงพยาบาลวังน้ำเย็น อ.วังน้ำเย็น จ.สระแก้ว 27210

น้าราเชนทร์ ครับผมส่งของไปให้แล้วนะครับ ขอบคุณมากครับ

น้าราเชนทร์ ผมเพิ่งโอนเข้าบัญชีกสิกรจำนวน 500 บาท(ไปรับของเอง) ลองตรวจสอบดูครับ  ส่วนของไม่ต้องรีบนะครับ ผมไม่รีบใช้ เสร็จแล้วค่อยโทรบอกก็ได้ครับ

โอ้ๆๆๆ น้าอ้วนครับ รับทราบครับ เดี๋ยวทำเสร็จแล้วผมจะติดต่อไปนะครับ 555 ผมจะได้ฟังเพลงของน้าอ้วนอีกแล้ว
ดีใจจังเลยครับ….

green-ant99

• member
« ตอบกลับ #104 เมื่อ: มิถุนายน 14, 2014, 08:17:55 »
ได้รับของแล้ว เรียบร้อยดี มีของแถมด้วย น้าเชนน่ารักมากครับ เอาใจใส่มาก ขอบคุณมากครับ

rachen

• member
« ตอบกลับ #105 เมื่อ: มิถุนายน 14, 2014, 14:40:47 »
ขอบคุณครับน้าgreen-ant99

rachen

• member
น้าอ้วน,น้าโทนี่,น้าบุคบุ๋ย,น้าศิวัช  ครับ รบกวนดูรูปก่อนตัดสินใจซื้อนะครับ
ฟองน้ำสีดำหมดแล้วครับ มีแต่สีเทา แต่ความนุ่มเหมือนกันเปะครับ...

• member
น้าราเชนทร์ ชอบมาก ตัวหนังสือ font สวย เอาแน่อยู่แล้ว ห้ามคืนเงินนะครับ...5555

ช่วงนี้งานเข้า ต้องอยู่ดึกทุกวัน เดี๋ยวว่างจะหาเวลาแวบไปเอา จะโทรนัดก่อนเช่นเคยครับ

mannjuu

• member
อยากได้ขาตั้งกับแผ่นปิด ยังมีอยู่หรือเปล่าครับผม

rachen

• member
น้าราเชนทร์ ชอบมาก ตัวหนังสือ font สวย เอาแน่อยู่แล้ว ห้ามคืนเงินนะครับ...5555

ช่วงนี้งานเข้า ต้องอยู่ดึกทุกวัน เดี๋ยวว่างจะหาเวลาแวบไปเอา จะโทรนัดก่อนเช่นเคยครับ
ดีใจครับที่น้าอ้วนชอบ....เอาสะดวกน้าอ้วนนะครับ น้าอ้วนโทรมานะครับเดี๋ยวผมไปส่งให้ตรงที่น้าอ้วนสะดวกๆครับ

อยากได้ขาตั้งกับแผ่นปิด ยังมีอยู่หรือเปล่าครับผม
ขอโทษทีนะครับน้าmannjuu ไม่รับทำแล้วครับ ต้องขอโทษด้วย ไว้ผมมีเวลา ผมจะทำมาโพสขายใหม่นะครับ
แต่ผมจะขอขายในราคาแพงขึ้นอีกหน่อยนะครับ ราคานี้ ไม่ไหวจริงๆครับ เหนื่อยเหมือนกันครับ ..

mannjuu

• member
ขอบคุณครับ อยากได้แผ่นปิดจัง :'(

rachen

• member
ขอบคุณครับ อยากได้แผ่นปิดจัง :'(

แผ่นปิดซาวน์โฮล ทำง่ายหน่อยครับ ถ้าน้าmannjuu อยากได้จริงๆ ผมคิดแผ่นละ 100 บาท+(ค่าส่งEMS 40 บาท) นะครับ
ถ้าชอบสีน้ำตาล ผมมีอยู่แล้ว ไม่คิดตังค์ ถ้าจะเอาสีอื่น ผมขอเพิ่ม 50 บาทนะครับ ถ้าสนใจทิ้งเบอร์โทรไว้นะครับเดี๋ยวผมติดต่อ
กลับเองครับ ขอบคุณมากครับที่ชอบ...

mannjuu

• member
ได้เลยครับผม อยากได้น้ำตาลพอดีครับ ขอบคุณครับ
0 8 1 6 9 9 5 7 หนึ่ง 3 ครับ

rachen

• member
ได้เลยครับผม อยากได้น้ำตาลพอดีครับ ขอบคุณครับ
0 8 1 6 9 9 5 7 หนึ่ง 3 ครับ

รับทราบครับผมทำเสร็จแล้วจะติดต่อกลับไปนะครับน้าmannjuu  รับไหวนะครับราคานี้ 100 บาท + ( ค่าส่งEMS 40 ) หนะครับ..
( ผมอาจมีของแถมอย่างอื่นให้อีกนะครับ) ขอบคุณมากครับ...

mannjuu

• member
น้าใจดีแบบนี้ 2 แผ่นเลยละกันครับ ยังได้ใช่มั้ยครับ :D

rachen

• member
น้าใจดีแบบนี้ 2 แผ่นเลยละกันครับ ยังได้ใช่มั้ยครับ :D

ได้สิครับ ถ้าชอบ.. เดี๋ยวพรุ่งนี้ผมจะโทรคุยเรื่งรายละเอียดนะครับ ว่าชอบแบบใหน แบบปรับโวลลุ่ม โทน ที่ซาวน์โฮล
ด้วยหรือเปล่า หรือเรื่องทรงกีตาร์ที่ใช้อยู่หนะครับ ซาวน์โฮลแต่ละทรงไม่เท่ากัน ใหญ่ เล็ก กว่านกันหน่อยนึง...

mannjuu

• member
ได้ครับ ขอบคุณครับ

peerapol2323

• member
น้าอ้วน,น้าโทนี่,น้าบุคบุ๋ย,น้าศิวัช  ครับ รบกวนดูรูปก่อนตัดสินใจซื้อนะครับ
ฟองน้ำสีดำหมดแล้วครับ มีแต่สีเทา แต่ความนุ่มเหมือนกันเปะครับ...
ของ bookbui สวยมากครับ น้าราเชน สุดยอดครับ ตกลงครับ

rachen

• member
ของ bookbui สวยมากครับ น้าราเชน สุดยอดครับ ตกลงครับ

น้าบุคบุ๋ยครับ โอนเงินแล้ว กรุณาแจ้งที่อยู่ ที่จะให้ส่ง ด้วยนะครับ ขอบคุณมากครับ
ดีใจจังที่น้าชอบครับ....

elinoy

• member
ป่วยไปซะนานไม่ได้แวะมาเลย ไปถึง no. ไหนแล้วครับเนี่ยถึง 12 ยังครับ
อมยิ้ม