Untitled Document

ผู้เขียน หัวข้อ: จ้ดขายไฟฟ้ารอการโอนขอปิดกระทู้เลยนะครับ  (อ่าน 2222 ครั้ง)

nantawoot

• member
 ขายครับ เป็นกีต้าที่อยู่ด้วยกันมาเป็นเวลา1ปีกว่าๆไม้เเห้งผมเอาปิ๊กกาตออกเนื่องด้วยอยากลองว่าเสียงเปลี่ยนไปไหมสรุปคือเสียงกังวาลขึ้นมาก ตามความคิดผมนะ ภาคไฟฟ้าของฟิตเเมน ซื้อมา 2200 บาท ครับ
ภาคไฟฟ้าใช้ได้ปกติ ครับ เฟรทเต็มครับ
เสียงอย่างเเจ่ม อย่างดีเลยครับ
ตัวนี้ตีคอร์ดมันโฮกมากกกก เสียงดีครับ ขอขายในราคา 3000 ครับ เเค่ค่า ภาคไฟฟ้าก็โอเเล้วครับ
สาเหตุที่ขาย อยากได้ ตัวใหม่เเต่แฟนไม่ให้ซื้อถ้าไม่ปล่อยไอ้แก่ตัวนี้ก่อนรกห้อง (ถ้าจะเอามาไว้2ตัว)
ตำหนิ
บริดมันอ้าผมเลยขันสกรูครับ เอาสกรูขันไว้ครับ
ท้อง ป่องนิดหน่อยครับ 
มีคราบกาวตรงปิ๊กกาด ยังไม่ได้เช็ดออกเลยครับ พึ่งแก่ะออกครับ ไม่ถึง1เดือน ครับ (คราบกาวไม่มีเเล้วนะครับกำจัดออกหมดเเล้ว)
รูปเดี๋ยวเอาลงให้ดูครับ
อยู่สมุทรปราการบางพลี เจ้าเดิมจ้า 0850081989 ฮ่ะ วุฒิ !!  line เชา เชา เฟส ก็ เชา เชา thx u .

https://www.facebook.com/nAnTawOOtDesboon

ภาพเเรกคือภาพก่อนการเอาปิกกาดอออกครับ

ภาพปัจจุบันครับ

รูปใหม่ล่าสุดครับ

ระบบไฟฟ้าตัวนี้เป็นระบบที่มีเปียโซ่ด้วยนะครับ !!

friendny222

• member
  • คนหัวใจเซอร์
รอชมน่ะคับ
Rock"N"Roll Forever

nantawoot

• member
รอชมน่ะคับ
ในเฟสผมพอมีรุปครับ อายุรุปไม่เกิน1เดือนครับมีคลิปเมื่อนานมาเเล้วด้วยครับ

nantawoot

• member
ลงรูปเเล้วนะคราบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบ

1900

• member

nantawoot

• member
ไครสนภาคไฟฟ้า เเยกขายนะครับ อยากเก็บกีต้าไว้เหมือนกัน อิอิ เสียงดีอ่ะ เดี๋ยวถอดออกให้ครับ

nantawoot

• member
ตอนนี้ทำความสะอาดเเล้วนะครับใหม่กริป. รอภ่ายรุปใหม่ครับดัน

nantawoot

• member
ดันจ้ามาลองมาเล่นได้นะครับ สมุทรปราการบางพลี ครับ

nantawoot

• member
อัพอีกหน่อยหนึ่งจ้าลงรูปใหม่เเล้วจ๊ะ !! ;)

nantawoot

• member
ดันจ้าระบบไฟฟ้ารุ่นนี้มีเปียโซด้วยนะครับ