Untitled Document

ผู้เขียน หัวข้อ: ขาย Guitar Tanger TD52 all solid (ปิดการขายคับ ขอบคุณ คุณชินภัทร มากคับ)  (อ่าน 1745 ครั้ง)

enginezzline

• member

• member
Re: ขาย Guitar Tanger TD52 all solid
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: มีนาคม 05, 2014, 08:54:01 »
ดันๆ

• member
Re: ขาย Guitar Tanger TD52 all solid
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: มีนาคม 05, 2014, 09:37:16 »
กำ โทรสับแบตหมด คงยังไม่มีใครโทรมานะ 55

zeezar

• member
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: มีนาคม 05, 2014, 10:13:24 »
สวยๆยังงี้ ขายได้ไวไวค่ััะ :)

• member
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: มีนาคม 05, 2014, 10:14:39 »
สวยๆยังงี้ ขายได้ไวไวค่ััะ :)
ขอบคุณคับ :))

• member
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: มีนาคม 05, 2014, 11:08:55 »
ดันๆ

Lorlek

• member
ขาย Guitar Tanger TD52 all solid พร้อม Hardcase 7000 บาท ขอคนที่พร้อมกับราคานี้ก่อนครับ งดต่อแล้วครับอยากขาย สภาพ90% เสียงดีเกินบรรยาย เบสแน่นๆเป้นลูกๆเสียกลางแหลมหวานไม่บาดหู เป็นกีต้าร์ที่เสียงดีที่สุดในชีวิตเท่าที่เคยมีมาเลยครับเล่นแล้วไม่อยากวางเลยแต่อย่างว่าครับไปได้ของใหญ่มาเลยจําเป็นต้องปล่อยออกครับ ที่ขายเพราะได้เป้าหมายใหม่มาเลยต้องปล่อยออกไปสมทบทุน
ตัวนี้ Music collectionไม่ได้นําเข้ามาแล้วครับ อยู่ สัตหีบ จ.ชลบุรี เบอร์ติดต่อ 0894014143 อลงกร คับ

***Top Solid Engelmann Spruce Side/Back Solid Mahogany Neck Mahogany Fingerboard/ Bridge Ebony Tuning Machines Grover Diecast Chrome Rosette ABS Nut/Saddle TUSQ Strings D'addario EXP-11 Binding ABS Scale Length 650mm Finish Satin***

ดีใจด้วยนะครับขายได้แล้ว วันหลังโปรดใช้คําพูดของตัวเองไม่ใช่ไปก็อปปี้ของคนอื่นไปวาง

Tanger TD52 all solid พร้อมhardcase    8500bปรับลดเหลือ7900บปรับเหลือ6900บnet priceขอคนที่พร้อมกับราคานี้ก่อนครับงดต่อแล้วครับอยากขาย สภาพ90% เสียงดีเกินบรรยาย เบสแน่นๆเป้นลูกๆเสียกลางแหลมหวานไม่บาดหู เป็นกีต้าร์ที่เสียงดีที่สุดในชีวิตเท่าที่เคยมีมาเลยครับเล่นแล้วไม่อยากวางเลยแต่อย่างว่าครับไปได้ของใหญ่มาเลยจําเป็นต้องปล่อยออกครับเหมือนน้าbugkhorlorว่าละครับผมไม่ยึดติดครับชอบสะสมประสบการณ์มากกว่าแบ่งน้าๆคนอื่นไปเล่นบ้าง สายเดิมๆม่จากโรงงานเบอร์11 D'adio ที่ขายเพราะได้เป้าหมายใหม่มาเลยต้องปล่อยออกไปสมทบทุน ตัวนี้music collectionไม่ได้นําเข้ามาแล้วครับอยู่รัชดาซอย3 สถานฑูตจีนใกล้ฟอร์จูน  mrt พระราม9  เบอร์ติดต่อ0865754323
Top Solid Engelmann Spruce Side/Back Solid Mahogany Neck Mahogany Fingerboard/ Bridge Ebony Tuning Machines Grover Diecast Chrome Rosette ABS Nut/Saddle TUSQ Strings D'addario EXP-11 Binding ABS Scale Length 650mm Finish Satin

http://acousticthai.net/webboard/index.php?topic=34709.0น้าๆช่วยอ่านดูละกันครับก็อปมาเกือบหมด