Untitled Document

ผู้เขียน หัวข้อ: Bangkok Mini Meeting ชาว Acousitc thai  (อ่าน 72522 ครั้ง)

TOM1869

• member
Re: Mini Meeting พบปะสังสรรค์ กรุงเทพฯ และ ปริมลฑล ^^
« ตอบกลับ #40 เมื่อ: พฤษภาคม 24, 2011, 21:33:07 »
อยากจะบอกว่าน้าเบิร์ท เป็นคนใจดีมากๆครับ คุยสนุก ไม่ถือตัว

อยากไปจังเลยครับ ไว้มีโอกาส ต้องไปเจอกับน้าเบิร์ท ให้ได้ครับ

น้า tao  ขับรถลงมารับผม กับ น้า FOTOBEER  ไปด้วยซิครับ

จริง  อ๊ะ  ป่าว.....  

ทำตัวให้ว่างไว้  ได้เลย....  ขอบอก

ถ้าน้ากวางไปขอติดรถไปด้วยนะครับ

น้า tao  ขับรถลงไปเลย  แวะรับ ผม  กับ  น้า FOTOBEER  ไปด้วย สิครับ

เดี๋ยวออกค่าน้ำมัน ให้  เพราะ กทม. ยังไง ...  ผมหลงทาง  ไปไม่เป็น อยู่แล้ว

ผมก็เคยขับไปถึงประมาณรังสิตหรือไม่ก็วงแหวนตะวันออกแค่นั้นน้าเบียร์น่าจะขับใน กทม.ได้ลองชวนน้าเบียร์ก่อน

ผมขับรถใน กทม. ได้ ครับ แวะมารับผม ด้วย แล้วกัน
Line id: 081-8718003

nai chic

• member
    • www.facebook.com
Re: Mini Meeting พบปะสังสรรค์ กรุงเทพฯ และ ปริมลฑล ^^
« ตอบกลับ #41 เมื่อ: พฤษภาคม 24, 2011, 21:36:25 »
แฟนอนุญาติแล้วครับน้าๆ.แต่มีข้อแม้ว่ามันจะไปด้วย....เอาไงดีล่ะครับ...ผมอยู่ใกล้ๆนี่เองเดินไปยังได้..เอาไงดีครับน้า

taylor814aura

• member
« ตอบกลับ #42 เมื่อ: พฤษภาคม 24, 2011, 21:42:16 »
ไป..แน่นอน..พอถึงจะอยู่นิ่งๆฟังอย่างเดียว.. :D

หำน้อย_นะ_สกลนคร

• member
« ตอบกลับ #43 เมื่อ: พฤษภาคม 24, 2011, 22:07:39 »
ตามน
อยากไปจัง เดี๋ยวจะ พยามหาทางขับรถไป จาก สมุทรสาคร ครับ

รอคอนเทริอม อีกที
ติดรถไปด้วยนะครับ สมุทรสาคร กับ สกลนคร น่าจะใกล้ๆ กัน

ได้เลย น้าหำ   

ถ้าจะให้ดี น้าหำขับมาจากสกล เเวะรับผมที่ สมุทรสาคร
งานเลิก เเวะมาส่งด้วยนะ เเล้วค่อยตีรถกลับ สกล    ขอบคุณน้าล่วงหน้า   จัวฟ ๆ... ;D ;D ;D
[/quot
ok. ตามนั้นครับ 
จะขอติดรถ ดันให้ไปขับรถให้...ขับไปถึงแค่ นวนคร ก็เรียกเพื่อน มาเปลี่ยนมือแล้วครับ  ไปไม่เป็นจริงๆ
รักเธอนะ....กีต้าร์

somjean

• member
  • Mr. Taxi Taxi Taxi ทุชี่ ๆ ๆ ๆ ๆ
« ตอบกลับ #44 เมื่อ: พฤษภาคม 24, 2011, 22:36:19 »
ขอบคุณที่โทรมาชวนนะครับน้า Byrt
ถ้าว่าง ไม่ติดธุระด่วนจี๋ก็จะไปครับ (^^)

Gazette

• member
« ตอบกลับ #45 เมื่อ: พฤษภาคม 24, 2011, 22:57:51 »
เจอแต่คนเล่นกีต้าร์ตีคอร์ดธรรมดาๆ อยากเห็นน้าๆเล่นกีต้าร์โปร่งเทพๆซักคนคงจะบุญตาแล้วครับ  อยากไปมากๆ แต่ติดอยู่ที่ไกลมว๊ากกก ๆ ครับ มีใครบ้านอยู่ไกล้ๆตลาดบางแคบ้างมั้ยเอ่ย 55+

ผมก้อยู่ตรงบางแคนะ อิอิ

TOM1869

• member
« ตอบกลับ #46 เมื่อ: พฤษภาคม 24, 2011, 23:28:13 »
หนองแขม ใกล้บางแคไม๊เอ่ย
Line id: 081-8718003

Gazette

• member
« ตอบกลับ #47 เมื่อ: พฤษภาคม 25, 2011, 00:00:37 »

ละแวกเดียวกันหมดเลย

Byrt21

• member
  • ข้าพเจ้าผจญทุกสิ่งได้ โดยพระองค์ผู้ทรงเสริมกำลังข้าพเจ้า
    • ร่มพระคุณบริการ
« ตอบกลับ #48 เมื่อ: พฤษภาคม 25, 2011, 02:23:34 »
อยากจะบอกว่าน้าเบิร์ท เป็นคนใจดีมากๆครับ คุยสนุก ไม่ถือตัว

อยากไปจังเลยครับ ไว้มีโอกาส ต้องไปเจอกับน้าเบิร์ท ให้ได้ครับ

น้า tao  ขับรถลงมารับผม กับ น้า FOTOBEER  ไปด้วยซิครับ

จริง  อ๊ะ  ป่าว..... 

ทำตัวให้ว่างไว้  ได้เลย....  ขอบอก

ถ้าน้ากวางไปขอติดรถไปด้วยนะครับ

น้า tao  ขับรถลงไปเลย  แวะรับ ผม  กับ  น้า FOTOBEER  ไปด้วย สิครับ

เดี๋ยวออกค่าน้ำมัน ให้  เพราะ กทม. ยังไง ...  ผมหลงทาง  ไปไม่เป็น อยู่แล้ว

ผมก็เคยขับไปถึงประมาณรังสิตหรือไม่ก็วงแหวนตะวันออกแค่นั้นน้าเบียร์น่าจะขับใน กทม.ได้ลองชวนน้าเบียร์ก่อน

ผมขับรถใน กทม. ได้ ครับ แวะมารับผม ด้วย แล้วกัน

ละแวกเดียวกันหมดเลย

มาให้ได้นะครับ ^^  ยังงัยก็คอนเฟิร์มหน่อยนะครับ  welcome kub  ;)
facebook.com/byrt21

น้าตั้ม มูเก้น

• member
  • www.mugenguitarshop.com
    • www.mugenguitarshop.com
« ตอบกลับ #49 เมื่อ: พฤษภาคม 25, 2011, 11:12:01 »
มี list งานหรือยังครับน้าเบิร์ท เช่น มีการแจมอะไรกันบ้าง อาหาร/เครื่องดื่ม( อันหลังนี้สำคัญ) ต้องเตรียมกันไปอย่างไร เผื่อน้าๆจะได้วางแผนกันได้สะดวกมากยิ่งขึ้นครับ
MUGEN_guitar_SHOP

Byrt21

• member
  • ข้าพเจ้าผจญทุกสิ่งได้ โดยพระองค์ผู้ทรงเสริมกำลังข้าพเจ้า
« ตอบกลับ #50 เมื่อ: พฤษภาคม 25, 2011, 11:16:38 »
มี list งานหรือยังครับน้าเบิร์ท เช่น มีการแจมอะไรกันบ้าง อาหาร/เครื่องดื่ม( อันหลังนี้สำคัญ) ต้องเตรียมกันไปอย่างไร เผื่อน้าๆจะได้วางแผนกันได้สะดวกมากยิ่งขึ้นครับ
กำลัง ร่างอยู่ครับ  อยากให้บรรยากาศ กระชับ พูดคุยทักทายกันเหมือนพี่เหมือนน้องครับ

CookieMusic

• member
  • Acoustic Is Myllife...
« ตอบกลับ #51 เมื่อ: พฤษภาคม 25, 2011, 14:10:36 »
อยากไปแต่ขอดูก่อน เพราะผมเล่นดนตรีหัวค่ำทุกวันเลย ไปนั่งพักเดียวรีบกลับมันน่าเสียดายครับ

Montri

• member
  • ค่าความสุข ของคนเราไม่เท่ากัน...มีแค่นี้ก็สุขใจ !!
« ตอบกลับ #52 เมื่อ: พฤษภาคม 25, 2011, 14:25:40 »
อยากไป อยากไป ด้วย 
อย่า เห็น แก่ ตัว !!

dho

• member
« ตอบกลับ #53 เมื่อ: พฤษภาคม 25, 2011, 16:05:39 »
ผมDhoไปด้วยครับลงชื่อเข้าได้แล้ว ขอบคุณน้าเบิร์ส...อยากเจอพี่น้องทุกคนครับ..ใครอยู่สมุทรสาครผมไปด้วยติดต่อหน่อย0814051119

• member
« ตอบกลับ #54 เมื่อ: พฤษภาคม 25, 2011, 16:06:03 »
ขอบคุณน้า เบิร์ท ที่ต่อ สายตรงมาหานะครับ
ต้องขอดู plan ก่อนนะครับ เดือนหน้า ถ้างานเยอะน่าจะพลาด แบบไม่อยาก จะพลาดครับ

ขอบคุณครับ

dho

• member
« ตอบกลับ #55 เมื่อ: พฤษภาคม 25, 2011, 16:09:51 »
ผมคงจะได้เห็นตัวเป็นของพี่น้องแต่ละคนแล้ว...เย้ เย้ เย่..

Byrt21

• member
« ตอบกลับ #56 เมื่อ: พฤษภาคม 25, 2011, 16:17:41 »
อย่าลืมลงชื่อคอนเฟิร์มกันนะครับ

chanonon

• member
« ตอบกลับ #57 เมื่อ: พฤษภาคม 25, 2011, 16:24:48 »
ไม่รู้จักใครเลยยย ไปด้วยได้มั้ยครับ 555+

• member
« ตอบกลับ #58 เมื่อ: พฤษภาคม 25, 2011, 16:34:09 »

Byrt21

• member
« ตอบกลับ #59 เมื่อ: พฤษภาคม 25, 2011, 16:36:22 »
ไม่รู้จักใครเลยยย ไปด้วยได้มั้ยครับ 555+
ยินดีต้อนรับครับ ตกคอนเฟิร์มมั๊ย