Untitled Document

ผู้เขียน หัวข้อ: Bangkok Mini Meeting ชาว Acousitc thai  (อ่าน 72260 ครั้ง)

winnie

• บุคคลทั่วไป
Re: Mini Meeting พบปะสังสรรค์ กรุงเทพฯ และ ปริมลฑล ^^
« ตอบกลับ #20 เมื่อ: พฤษภาคม 24, 2011, 09:51:27 »

ลงแผนที่เส้นทาง การเดินทาง ชัด ๆ ให้ด้วยครับ

ช่วยเห็นใจคนบ้านนอก เข้ากรุง  ที่อาจจะเข้ามาร่วมตื่นตา ตื่นใจ

เผื่อจะได้เตรียมข้าวสาร  หอม  พริก  กระเทียม  ผักสวนครัวริมรั้ว  มาฝาก...

น้ากวางเดินทางมา ถ้ามี 314CE ติดมาบรรเลงด้วยจะแหล่มมากเลยครับ

ถ้าไม่ติดงานด่วน คงได้ไปเจอน้าๆ ให้คำแนะนำเรื่องดนตรีครับผม

หำน้อย_นะ_สกลนคร

• member
Re: Mini Meeting พบปะสังสรรค์ กรุงเทพฯ และ ปริมลฑล ^^
« ตอบกลับ #21 เมื่อ: พฤษภาคม 24, 2011, 09:51:52 »
 งานนี้ใครสนใจ กีต้าร์ furch หละก็งานนี้ไม่ควรพลาดนะ
 น้าเบิร์ท แกเป็น กูรู เลยหละ  เอาตั้งแต่ต้นจนจบเลยก็ว่าได้

ขอบคุณน้าเบิร์ท ที่สร้างสรร งานดีๆ แบบนี้ขึ้นมา เพื่อชาวบ้านไม้
รักเธอนะ....กีต้าร์

Non_aR 0_o!

• member
  • ชมรมคนเลี้ยงเด็กแห่งประเทศไทย อิอิอิอิ
« ตอบกลับ #22 เมื่อ: พฤษภาคม 24, 2011, 10:15:43 »
อยากไปด้วยครับ แต่แหมมม   ติดเกาะอยู่ไปไหนไม่ได้เลย เซ็งเป็ดมากเลย *_*

tao

• member
« ตอบกลับ #23 เมื่อ: พฤษภาคม 24, 2011, 10:37:36 »
ถ้านั่งรถไปจากเชียงใหม่ลงที่ไหนและต่อรถอย่างไรจะสดวกช่วยอธิบายหน่อยครับเผื่อว่าจะได้วางแผนการเดินทางล่วงหน้า( บ้านนอกจะเข้ากรุงครับ)

tao

• member
« ตอบกลับ #24 เมื่อ: พฤษภาคม 24, 2011, 10:39:01 »
อยากจะบอกว่าน้าเบิร์ท เป็นคนใจดีมากๆครับ คุยสนุก ไม่ถือตัว

อยากไปจังเลยครับ ไว้มีโอกาส ต้องไปเจอกับน้าเบิร์ท ให้ได้ครับ

จริง  อ๊ะ  ป่าว..... 

ทำตัวให้ว่างไว้  ได้เลย....  ขอบอก

ถ้าน้ากวางไปขอติดรถไปด้วยนะครับ

Arkara

• member
« ตอบกลับ #25 เมื่อ: พฤษภาคม 24, 2011, 10:48:38 »
อยากไปบ้างครับ แต่ไกล๊ไกลจากฝั่งธนฯจังเลย ฮ่าๆ >,< ไว้ใกล้จะมาร่วมลงชื่ออีกทีครับ

Kwang @ Uttaradit

• member
  • Kwang @ Uttaradit
« ตอบกลับ #26 เมื่อ: พฤษภาคม 24, 2011, 11:30:25 »
อยากจะบอกว่าน้าเบิร์ท เป็นคนใจดีมากๆครับ คุยสนุก ไม่ถือตัว

อยากไปจังเลยครับ ไว้มีโอกาส ต้องไปเจอกับน้าเบิร์ท ให้ได้ครับ

น้า tao  ขับรถลงมารับผม กับ น้า FOTOBEER  ไปด้วยซิครับ

ทำตัวให้ว่างไว้  ได้เลย....  ขอบอก

ถ้าน้ากวางไปขอติดรถไปด้วยนะครับ

น้า tao  ขับรถลงไปเลย  แวะรับ ผม  กับ  น้า FOTOBEER  ไปด้วย สิครับ

เดี๋ยวออกค่าน้ำมัน ให้  เพราะ กทม. ยังไง ...  ผมหลงทาง  ไปไม่เป็น อยู่แล้ว

Finger Picking Style

apinan14

• member
« ตอบกลับ #27 เมื่อ: พฤษภาคม 24, 2011, 12:16:48 »
ผมอยู่ พระราม 3 ตึก LPN ช่องนนทรี คลองเตย สาธุ  ไปกับผมได้ครับ ไปเป็นเพื่อนกัน อภินันต์ 081 565 2122 กะว่าสัก บ่ายๆ

ohm_pea

• member
« ตอบกลับ #28 เมื่อ: พฤษภาคม 24, 2011, 12:28:36 »
อ้า.....รีบโพสจังคับ อีกตั้งเดือน แต่ก็ดีจะได้มีเวลาเตรียมตัว ขอชื่นชมครับบ
จันทาร ดีกว่า จันไร

P'za

• member
« ตอบกลับ #29 เมื่อ: พฤษภาคม 24, 2011, 12:51:45 »
และแล้ว...สิ่งที่รอคอยในบ้านไม้ Acousticthai ก็เกิดขึ้นแล้วครับ
ขอบคุณผู้จัดงาน โต้โผใหญ่น้าเบิร์ท A-ßÿr†²¹ ล่วงหน้าด้วยครับ
ร่วมลงชื่อ P'za ไปด้วยคนครับ
(หากมีสิ่งใดให้รับใช้ สำหรับการจัดงานนี้ บอกมาได้เลยนะครับน้า...)
"fake plastic trees"

น้าต่อ.....

• member
  • กีต้าร์ 3 ลูก 2 เมีย 1
« ตอบกลับ #30 เมื่อ: พฤษภาคม 24, 2011, 13:12:44 »
ไปด้วยคนน๊ะครับ..........ช่วงนั้นน่าจะอยู่ กทม. พอดีครับ..........น้าเบิร์ทจะให้ช่วยอะไรก็บอกน๊ะครับ.........

tao

• member
« ตอบกลับ #31 เมื่อ: พฤษภาคม 24, 2011, 14:06:29 »

น้า tao  ขับรถลงมารับผม กับ น้า FOTOBEER  ไปด้วยซิครับ

น้า tao  ขับรถลงไปเลย  แวะรับ ผม  กับ  น้า FOTOBEER  ไปด้วย สิครับ

เดี๋ยวออกค่าน้ำมัน ให้  เพราะ กทม. ยังไง ...  ผมหลงทาง  ไปไม่เป็น อยู่แล้ว

ผมก็เคยขับไปถึงประมาณรังสิตหรือไม่ก็วงแหวนตะวันออกแค่นั้นน้าเบียร์น่าจะขับใน กทม.ได้ลองชวนน้าเบียร์ก่อน

FOTOBEER

• member
  • fotobeer2516แอ๊ดgmail.com
« ตอบกลับ #32 เมื่อ: พฤษภาคม 24, 2011, 15:37:38 »
แฮ่ะๆ................ เกียร์ เริ่มมัว     ไม่รู้ เมียจะออก ไฟเขียวให้หรือเปล่า เพราะ เคย ฝ่าไฟแดงไว้เยอะ............อิอิ

Grhythm

• member
« ตอบกลับ #33 เมื่อ: พฤษภาคม 24, 2011, 15:40:26 »
มาด้อมๆ มองๆ ก่อน อิอิ

Carboy

• member
« ตอบกลับ #34 เมื่อ: พฤษภาคม 24, 2011, 15:44:00 »
แฮ่ะๆ................ เกียร์ เริ่มมัว     ไม่รู้ เมียจะออก ไฟเขียวให้หรือเปล่า เพราะ เคย ฝ่าไฟแดงไว้เยอะ............อิอิ

ขนาดนั้นเลยนะน้าเบียร หุฟุ

ake_iam

• บุคคลทั่วไป
« ตอบกลับ #35 เมื่อ: พฤษภาคม 24, 2011, 15:53:31 »
  :D ลงทะเบียนด้วยครับ :D

nantfa

• member
« ตอบกลับ #36 เมื่อ: พฤษภาคม 24, 2011, 16:45:45 »
อยากไปจัง เดี๋ยวจะ พยามหาทางขับรถไป จาก สมุทรสาคร ครับ

รอคอนเทริอม อีกที
ช่างก่อร่าง สร้างรัก

หำน้อย_นะ_สกลนคร

• member
« ตอบกลับ #37 เมื่อ: พฤษภาคม 24, 2011, 16:55:25 »
อยากไปจัง เดี๋ยวจะ พยามหาทางขับรถไป จาก สมุทรสาคร ครับ

ติดรถไปด้วยนะครับ สมุทรสาคร กับ สกลนคร น่าจะใกล้ๆ กัน
รักเธอนะ....กีต้าร์

nantfa

• member
« ตอบกลับ #38 เมื่อ: พฤษภาคม 24, 2011, 17:11:53 »

ติดรถไปด้วยนะครับ สมุทรสาคร กับ สกลนคร น่าจะใกล้ๆ กัน

ได้เลย น้าหำ   

ถ้าจะให้ดี น้าหำขับมาจากสกล เเวะรับผมที่ สมุทรสาคร
งานเลิก เเวะมาส่งด้วยนะ เเล้วค่อยตีรถกลับ สกล    ขอบคุณน้าล่วงหน้า   จัวฟ ๆ... ;D ;D ;D
ช่างก่อร่าง สร้างรัก

iTui

• member
« ตอบกลับ #39 เมื่อ: พฤษภาคม 24, 2011, 21:28:09 »
เย้วๆๆ เช็คตารางกะน้องเลขาฯ แล้ว 25 มิย. นี้ผมว่างแล้วจ้า

ยกมือไปร่วมงานด้วยครับ  ช่วยได้หลายอย่าง (โดยเฉพาะชงน้ำวุ้น) ยกเว้นเล่นกีต้าร์  ฮี่ๆๆ  ;D

ดีใจจัง จุ๊บส์ จุ๊บส์   :D  :D