Untitled Document

ผู้เขียน หัวข้อ: Bangkok Mini Meeting ชาว Acousitc thai  (อ่าน 72540 ครั้ง)

tao

• member
Re: อัพเดทสถานที่-----------อีก 15 วันเท่านั้น--Mini Meeting ชาว Acousitc thai
« ตอบกลับ #160 เมื่อ: มิถุนายน 03, 2011, 20:46:22 »
ช่วงมีตติ้งบ้านน้าเบิร์ท ผมมาช่วยเมียเลี้ยงลูกอยู่เชียงใหม่ เดี๋ิยวจะวีดีโอลิ้งค์เข้าไปแจม.....อิอิ........

อยู่ตางใดอ้าย...มาแจมกั๋นสักหน้อยบ่ผมอยู่สันกำแปง

ยินดีเป็นอย่างยิ่งครับน้าเต๋า.........ผมอยู่สันทรายครับ.......มีสมาชิกบ้านไม้อยู่เชียงใหม่กันหลายคนมั๊ยครับน้าเต๋า......

ใกล้กันนิดเดียว...ที่เคยเจอตัวจริงสัก 4-5 คนได้ครับ

น้าต่อ.....

• member
  • กีต้าร์ 3 ลูก 2 เมีย 1
Re: อัพเดทสถานที่-----------อีก 15 วันเท่านั้น--Mini Meeting ชาว Acousitc thai
« ตอบกลับ #161 เมื่อ: มิถุนายน 03, 2011, 21:19:32 »
ช่วงมีตติ้งบ้านน้าเบิร์ท ผมมาช่วยเมียเลี้ยงลูกอยู่เชียงใหม่ เดี๋ิยวจะวีดีโอลิ้งค์เข้าไปแจม.....อิอิ........

อยู่ตางใดอ้าย...มาแจมกั๋นสักหน้อยบ่ผมอยู่สันกำแปง

ยินดีเป็นอย่างยิ่งครับน้าเต๋า.........ผมอยู่สันทรายครับ.......มีสมาชิกบ้านไม้อยู่เชียงใหม่กันหลายคนมั๊ยครับน้าเต๋า......

ใกล้กันนิดเดียว...ที่เคยเจอตัวจริงสัก 4-5 คนได้ครับ

ถ้าวันที่ 17-20 น้าเต๋าอยากหาเพื่อนร่วมวง(เหล้า)........ผมพร้อมเสมอครับน้าเต๋า.........

apinan14

• member
« ตอบกลับ #162 เมื่อ: มิถุนายน 03, 2011, 23:26:34 »
สาะ คลองเตย พระราม 3 ช่องนนทรี นางลิ้นจี่   ไปด้วยกันได้ ตึก  LPN tower ล้อหมุนซัก บ่าย 2 โมง กำลังดี  อภินันต์  081 565 2122

อ่ำ...BOSO

• member
  • คนสันขวาน
« ตอบกลับ #163 เมื่อ: มิถุนายน 04, 2011, 00:05:04 »
อยากไปด้วยจังเลยครับ  :-\แต่คงไม่สะดวก อัดขลิบมาให้ชมกันบ้างนะครับ ;D ;D
รักเธอ...ประเทศไทย

iTui

• member
Re: อัพเดทสถานที่-----------อีก 14 วันเท่านั้น--Mini Meeting ชาว Acousitc thai
« ตอบกลับ #164 เมื่อ: มิถุนายน 04, 2011, 08:45:08 »
อยากไปด้วยจังเลยครับ  :-\แต่คงไม่สะดวก อัดขลิบมาให้ชมกันบ้างนะครับ ;D ;D

เอ่อ....ต้องรบกวนน้าๆ ที่มีความชำนาญด้วยครับ 

ผมไม่กล้า........กลัวเจ็บง่ะ      :P   :P

Byrt21

• member
  • ข้าพเจ้าผจญทุกสิ่งได้ โดยพระองค์ผู้ทรงเสริมกำลังข้าพเจ้า
    • ร่มพระคุณบริการ
Re: อัพเดทสถานที่-----------อีก 14 วันเท่านั้น--Mini Meeting ชาว Acousitc thai
« ตอบกลับ #165 เมื่อ: มิถุนายน 04, 2011, 08:56:19 »
ไม่มาถึงขนาดจะอัดขลิบ กันเลยเหรอ 555
facebook.com/byrt21

อ่ำ...BOSO

• member
  • คนสันขวาน
« ตอบกลับ #166 เมื่อ: มิถุนายน 04, 2011, 08:58:50 »
อยากไปด้วยจังเลยครับ  :-\แต่คงไม่สะดวก อัดขลิบมาให้ชมกันบ้างนะครับ ;D ;D

เอ่อ....ต้องรบกวนน้าๆ ที่มีความชำนาญด้วยครับ  

ผมไม่กล้า........กลัวเจ็บง่ะ      :P   :P
ผมหล่ะสงสารเจ้าลูกอ๊อดหางยาวของน้าiTuiจังเลย เห็นวิ่งวนไม่รู้กี่หมื่นรอบแล้วยังหาทางเข้าไม่เจออีก คงเวียนหัวแย่เลย...^_^
รักเธอ...ประเทศไทย

iTui

• member
« ตอบกลับ #167 เมื่อ: มิถุนายน 04, 2011, 09:18:07 »
ผมหล่ะสงสารเจ้าลูกอ๊อดหางยาวของน้าiTuiจังเลย เห็นวิ่งวนไม่รู้กี่หมื่นรอบแล้วยังหาทางเข้าไม่เจออีก คงเวียนหัวแย่เลย...^_^

555+  เค้าเรียกว่า...วิ่งวนให้ตายใจค๊าบ  อิ  อิ   ;D

dho

• member
« ตอบกลับ #168 เมื่อ: มิถุนายน 04, 2011, 12:35:39 »
รอวันที่ได้พบเจอ..พี่น้องคนชอบเล่นกีตาร์โปร่งงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงง....ลุยต่อน้าเบิร์ท

Mr.P๐|

• member
« ตอบกลับ #169 เมื่อ: มิถุนายน 04, 2011, 13:40:22 »
ไม่ค่อยได้เล่นเวปนี้เลยอะ อยุ่แต่ใน gtt แต่อยากไปแจมบ้างได้มั้ยคร้าบเนี่ยะ ฮะๆๆ

Romeoy2k

• member
    • www.eg-ultimate.com
« ตอบกลับ #170 เมื่อ: มิถุนายน 04, 2011, 15:51:38 »
ผมขอถอนตัวนะครับ..ต้องขออภัยเจ้าของงานด้วยครับเนื่องจากผมมีความไม่ สบายใจในการเล่นบอร์ดแห่งนี้ อาจจะกลับมาดูหน้าซื้อขาย เป็นครั้งคราวเท่านั้นครับ..

apinan14

• member
« ตอบกลับ #171 เมื่อ: มิถุนายน 04, 2011, 16:25:14 »
ผมขอถอนตัวนะครับ..ต้องขออภัยเจ้าของงานด้วยครับเนื่องจากผมมีความไม่ สบายใจในการเล่นบอร์ดแห่งนี้ อาจจะกลับมาดูหน้าซื้อขาย เป็นครั้งคราวเท่านั้นครับ..
เจอปัญหาอะไรครับน้า ดูแล้วเหมือนมีอะไรสักอย่าง ขออย่างเดียวอย่าท้อครับ มีไรน้าๆช่วยกันแก้ได้ ผมว่าน้าทิ้งเวปนี้ไปไม่ได้หรอก

น้าต่อ.....

• member
  • กีต้าร์ 3 ลูก 2 เมีย 1
« ตอบกลับ #172 เมื่อ: มิถุนายน 04, 2011, 16:49:20 »

ใจเย็นๆครับน้า Romeo.........จากกระทู้นี่หรือเปล่าครับ.......

http://www.acousticthai.net/webboard/index.php?topic=4306.45

มันเป็นแค่ความเห็นของน้าๆบางท่าน ซึ่งไม่ตรงกับน้า Romeo แค่นั้นเองครับ........ไม่เห็นจะต้องถึงกับซีเรียสอะไรมากเลยอ่ะครับ.......

หายน้อยใจแล้วผมเลี้ยงเบียร์ขวดนึง..........อิอิ.......

Byrt21

• member
  • ข้าพเจ้าผจญทุกสิ่งได้ โดยพระองค์ผู้ทรงเสริมกำลังข้าพเจ้า
    • ร่มพระคุณบริการ
« ตอบกลับ #173 เมื่อ: มิถุนายน 04, 2011, 19:22:37 »
ถ้าอยากรู้มากขึ้นก็มา  โลกมันกว้างไกลเพียงไร  ความคิดคนแต่ละความคิดก็ไกลกว่าเพียงนั้น
อยากจะรู้ว่าใช่ หรือไม่ใช่  ก็ต้องลองดูเอง  กีต้าร์เป็นเครื่องดนตรีที่ก่อให้เกิดมิตรภาพ ในวันนี้ครับ
เสียงแต่ละเสียง อาจถูกใจคนนึง แต่ไม่ถูกใจคนนึง เป็น ธรรมดา (แตกต่าง แต่ไม่ต้องแตกแยกก็ได้นิครับ)
คำวิจารณ์ถือเป็นครู ถูกผิดใช่..ไม่ใช่, ชอบ..ไม่ชอบอยู่ที่เรากระทำ  ขอแนะนำครับน้อง   มาให้ได้ มาให้รู้ มารู้จักกันหน่อย ครับ
ปล.เล่นไม่เก่งเพิ่งจาหัดเล่นเหมือนกัน
;D
facebook.com/byrt21

VII

• member
« ตอบกลับ #174 เมื่อ: มิถุนายน 04, 2011, 20:09:35 »
 ;D ;D

apinan14

• member
Re: อัพเดทสถานที่-----------อีก 13 วันเท่านั้น--Mini Meeting ชาว Acousitc thai
« ตอบกลับ #175 เมื่อ: มิถุนายน 05, 2011, 00:38:27 »
ถ้าอยากรู้มากขึ้นก็มา  โลกมันกว้างไกลเพียงไร  ความคิดคนแต่ละความคิดก็ไกลกว่าเพียงนั้น
อยากจะรู้ว่าใช่ หรือไม่ใช่  ก็ต้องลองดูเอง  กีต้าร์เป็นเครื่องดนตรีที่ก่อให้เกิดมิตรภาพ ในวันนี้ครับ
เสียงแต่ละเสียง อาจถูกใจคนนึง แต่ไม่ถูกใจคนนึง เป็น ธรรมดา (แตกต่าง แต่ไม่ต้องแตกแยกก็ได้นิครับ)
คำวิจารณ์ถือเป็นครู ถูกผิดใช่..ไม่ใช่, ชอบ..ไม่ชอบอยู่ที่เรากระทำ  ขอแนะนำครับน้อง   มาให้ได้ มาให้รู้ มารู้จักกันหน่อย ครับ
ปล.เล่นไม่เก่งเพิ่งจาหัดเล่นเหมือนกัน
;D
พี่ใหญ่ ชี้แนะ และชี้นำในสิ่งที่เป็นจริง

taylor814aura

• member
Re: อัพเดทสถานที่-----------อีก 13 วันเท่านั้น--Mini Meeting ชาว Acousitc thai
« ตอบกลับ #176 เมื่อ: มิถุนายน 05, 2011, 01:13:24 »
เรียนน้าๆทุกท่าน..เพลงนี้เป็นไงครับ
เบื่องหลังลูกกะตาของฉัน
][/url]

FOTOBEER

• member
  • fotobeer2516แอ๊ดgmail.com
« ตอบกลับ #177 เมื่อ: มิถุนายน 05, 2011, 01:18:44 »
เรียนน้าๆทุกท่าน..เพลงนี้เป็นไงครับ
เบื่องหลังลูกกะตาของฉัน
][/url]

เจ๋งครับ พี่อาโนว์ อยากไปฟังพี่ร้องสด จริงๆ

taylor814aura

• member
« ตอบกลับ #178 เมื่อ: มิถุนายน 05, 2011, 01:22:00 »

[/quote]

เจ๋งครับ พี่อาโนว์ อยากไปฟังพี่ร้องสด จริงๆ
[/quote]ฮิ ฮิ ก็อยากจะไปพิจิตรอยู่เหมือนกัลลลล์.. ฮา ฮา

FOTOBEER

• member
  • fotobeer2516แอ๊ดgmail.com
« ตอบกลับ #179 เมื่อ: มิถุนายน 05, 2011, 01:27:53 »

น้าจะไปคิดอะไรมากไป มันเป็นเรื่องธรรมดา มีกันทุกบอร์ดแหละครับ ตอบตรงใจบ้าง ไม่ตรงใจบ้าง อย่าเอามาคิดให้เสียอารมย์ เลยครับ คนเรา รับรู้ และ รู้สึก  และ รสนิยมต่างกัน อยู่แล้ว เปิด ใจให้กว้างดีกว่าครับ เค้าชอบไม่เหมือนเรา ผมว่ามันไมใช่เรื่องแปลกเลย  ทีเรา ก็ยังไมชอบเหมือนเค้าเลย   มี มีทติ้งถ้าไปได้ก็ไปเถอะครับ ผมนี้ อยากจะไปจนตัวสั่น แต่ไม่มี โอกาสได้ไปซักที  ......เฮ้อ