Untitled Document

ผู้เขียน หัวข้อ: ขอพักการขายชั่วคราวครับ เหลือ Takamine NV360s Ibanez  (อ่าน 5708 ครั้ง)

suwat

• member
Takamine NV360s japan ปี2002 ออโซลิด สภาพสวยมาก 95% ขาย46000 พร้อมเคสแท้ Takamine PT106 japan ตัวนี้เป็นโปร่งไฟฟ้า ภาคไฟฟ้าเสียงดีมากๆครับเป็นทรง OM ขาย18500 พร้อมเคสแท้ กีต้าร์เดินทางพับเก็บใด้งานดีมากแข็งแรง ต้องมาลอง สำหรับผู้ที่ชอบทอ่งเที่ยว พกพาสะดวก เก็บง่าย เป็นออโซลิด เสียงดีมากเป็นกีต้าร์ของประเทศอังกฤษ ขาย18500 พร้อมกระเป๋าคู่ตัว กีต้าร์โปร่ง วินเทจหายาก IBANEZ japan เสียงดีเลยครับไม้แห้งสุดๆ อายุกีต้าร์ประมาณ 40ปี สภาพเก่าแต่สมบูรณ์ แอ็คชั่นดีคอตรง เล่นง่ายมากครับ เสียงวินเทจมากๆ ขาย 7500 สนใจติดต่อ 0924102721 สุวัติ/xrfFUdRwOpYqeLmx][/url]image.ohozaa.com/i/f09/DfnBPp.JPG[/img][/url] yamaka W300 japan  สภาพสวย ขาย 12500 ทีอบสปูีด แบลค&ไซล์ เมเปิล

Poomjai39

• member
มี spec ptu 106 มั้ยครับ กะภาคไฟไม่ทราบรุ่นไหนครับ

Jkamp

• member
Takamine NV360 แลกกับ Taylor 410CE ปี1999 มั้ยครับ

ขอบคุณครับ

suwat

• member
 Takamine PT106 ครับ เสป็คไม่ทราบครับ แต่ดูดว้ยตาเป็น ทอ๊บโซลิด ครับ สว่นเเลกขอยังครับ

Back Solid

• member
  • Acoustic
ช่วยเชียร์  Takamine NV360s Takamine PT106 เสียงดีจริงๆครับ

pacman

• member
แปะ โปร่ง ไอบาเนส เจแปน

nhoy

• member
Takamine น่าเล่นมากทั้งสองตัวครับ โดยเฉพาะอย่างยิ่ง NV360S

suwat

• member
ขอบคุณครับที่มาเชียร์

suwat

• member
ราคายังสามารถลดใด้อีกนะครับ ตามสมควร

Lorlek

• member
ตัวnv360sเคยลองครับเสียงดี นํ้าหนักตัวค่อนข้างมากงานแน่นบึก ลายไม้หน้าหมีข่วนสวยมากตัวจริง อยากได้ครับงบไม่พอ

pacman

• member
ไอบาเนส พอทราบชื่อรุ่น หรือสเปคคร่าวๆ ไหมครับ สนใจครับ

suwat

• member
ออลามิเนต ครับ ป้ายกระดาษมองเห็นลางๆไม่ค่อยชัดครับ น่าจะ A 600 นะไม่แน่ใจต้องมาดูเองรุ้นนี้น่าจะผลิตมาเกือบ 40ปีแล้วนะ เสียงดีเลยครับ ถ้าเทียบกับ yamaha ตระกูลป้ายส้ม ตัวนี้ เหนือกว่าแย๊ะครับ ถ้าเป็นตระกูลป้ายเขียว ต้อง FG200 ลงมาส่วนตัวผมว่าตัวนี้เสียงดีกว่าครับ ต้องมาลอง

pacman

• member
ขอบคุณครับ

vintage 1989

• member
Takamine NV360s japan อย่างสวยเลยครับน้า  :)

nantawoot

• member
กีต้าพับได้น่าสน เเต่ราคาสูงจังครับ พอจะลดได้ไหมครับ นานๆไปกลัวกีต้ามีปัญหาจัง !! กังวลนิด >_<

suwat

• member
รับประกันอยู่ใด้เป็นสิบๆปีครับ งานดีมากตัวพับเป็นทองเหลืองอย่างดีไม่มีขึ้นสนิมแน่นอน เวลาขึ้นคอแล้วสามารถเล่นใด้เลยสายไม่เพี้ยนดว้ยครับ แล้วเสียงนะดีเลยทีเดียว เคยลองเทียบกับ. มาตินร์ooo 16GT แล้วสูสีกันเลย กินกันไม่ลงครับ โดยส่วนตัว ผมว่าเสียงดีกว่ามาตินร์ooo16GTครับต้องมาลองครับ

nantawoot

• member
รับประกันอยู่ใด้เป็นสิบๆปีครับ งานดีมากตัวพับเป็นทองเหลืองอย่างดีไม่มีขึ้นสนิมแน่นอน เวลาขึ้นคอแล้วสามารถเล่นใด้เลยสายไม่เพี้ยนดว้ยครับ แล้วเสียงนะดีเลยทีเดียว เคยลองเทียบกับ. มาตินร์ooo 16GT แล้วสูสีกันเลย กินกันไม่ลงครับ โดยส่วนตัว ผมว่าเสียงดีกว่ามาตินร์ooo16GTครับต้องมาลองครับ
ตัวนี้ทรงอะไรครับ เท่าที่ ดู ga. รึป่าวครับ ขอภาพเพิ่มเติมเยอะๆหน่อยครับพี่ ตรงพับอ่ะครับ ตำหนิตรงไหนบ้าง

suwat

• member
สภาพกีต้าร์ผมตีไปประมาน 98%ครับ ทรงGครับมาดูตัวจริงดีกว่ามั้งครับจะใด้หายข้องใจสนใจราคาเท่าไร่ ให้ชอบแล้วถูกแล้วค่อยมาว่ากันครับ รับรองไม่มีใครเหมือน และไม่เหมือนใครสำหรับกีต้าร์ตัวนี้ มันสุดยอดขอบอก

suwat

• member
Takamine PT106 ขายแล้วนะครับ

suwat

• member
yamaki W300 made ni japan ท๊อบสปูด แบล๊ค&ไซล์ เมเปิล สภาพสวยมากครับ ขาย12500 yamakiขายแล้วนะครับ