Untitled Document

ผู้เขียน หัวข้อ: :::: ยกเลิกการขาย :::: Morris F-20 Made in Japan + Case กระดาษหุ้มหนัง สภาพ 75%  (อ่าน 3770 ครั้ง)

s.lucky

• member
:::::::ขออนุญาติยกเลิกการขายก่อนครับ.... พอดีเป้าหมายหลุดลอยไปแล้ว เลยเก็บไว้เล่นก่อน... ขอบคุณทุกท่านที่สนใจ แรงเชียร์ และพื้นที่บ้านไม้ด้วยครับ :::::::::::   :D
Acoustic Only...!

Butboy

• member
  • Acoustic lover
กีตาร์สวยดูวินเทจ ดีครับ^^
จากแคทตาล็อกเก่าๆ บอกว่าเป็น Rosewood นะครับ http://www.oldguitar.jp/catalog/morris/Morris_73_05_0004.jpg
ผิดอย่างไร ขออภัยด้วยครับ

Nisorn

• member
ว้าว Vintage  Japan  เสียงเเจ่มมากครับพี่ s.lucky  ;D

s.lucky

• member
Butboy - ขอบคุณครับพี่ปอนด์ ผมก็หาเสปคได้ว่า back / side Rosewood แต่ดูจากลายไม้น่าจะ Mahogany ครับตัวนี้

Nisorn - ขอบคุณครับพี่ต้น เจ้าของเก่าฝีมือแหล่มมากเลยอะครับ เลยต้องยืมคลิปเค้ามาลง

NATTA19

• member
กีต้าร์สวย วินเทจสุดๆ คนขายใจดี เชียร์ๆครับ  ;)

s.lucky

• member
NATTA19 - ขอบคุณมากครับพี่Natta สบายดีนะครับ

putitti

• member
ไม่ได้เข้ามาหลายวัน มีปล่อยของอีกแล้ว พี่แต๊ก
ตัวนี้ สวยงามสไตล์วินเทจ ใครชอบแนวนี้ด่วนเลยครับ  ;D

พร่ำพร่ำ จำนรรจา

s.lucky

• member
ขอบคุณครับพี่พุ..... ท่านใดสนใจจริง คุยราคาได้เลยครับ ชิวๆ....

Butboy

• member
  • Acoustic lover
ดันครับ ^^

putitti

• member
เข้ามาช่วยลุ้นเนื้อคู่   ;D
พร่ำพร่ำ จำนรรจา

s.lucky

• member
ขอบคุณพี่ปอนด์ พี่พุ มากค๊าาาบ.... ^^