Untitled Document

ผู้เขียน หัวข้อ: "อุทาหรจากการนำกีตาร์ไปติดตั้ง Pickup และปรับแต่ง"  (อ่าน 22279 ครั้ง)

usamah

• member
  • เสียงเพลงทำให้โลกน่าอยู่..
Webmaster ครับ

ถ้าไม่พูดชื่อ เล่าแต่เรื่องพร้อมรูปและประกอบนี่ไม่ผิดกติกาใช่ไม๊ครับ

มีเรื่องอยากเล่าบ้างครับ
เดาว่าน้าเป็กมีความหลังกะพ่อหมอกีตาร์ซ่อมด้ายยยยย... ::) :P

guitarbegin

• member
ยกย่องและนับถือช่างท่านนั้นอย่างสุดใจ ที่ออกมาแสดงตัวกับคู่กรณีอย่างนี้ครับ

R . I . P

gtt

• member
ดีครับแม้จะยอมรับผิดในภายหลัง ยังไงก็ขอชื่อด้วยคนครับ [email protected] ขอบคุณครับ

Nevermind

• member
ถ้าไม่เป็นการรบกวนขอรู้ด้วยคนครับ [email protected] น้าท่านไหนจะกรุณา ขอขอบคุณล่วงหน้าครับ

Jackkrub

• member
ผมรบกวน น้า ที่ทราบแล้ว ช่วยส่งต่อให้ผมด้วยครับ [email protected] ขอบคุณครับ

gadoom

• member
ขอบคุณที่แชร์ข้อมูลให้ได้รับรู้ครับ เป็นประโยชน์ในการตัดสินใจมากครับ.  ;D

mboma55

• member
  • ยิ่งรู้มาก ยิ่งจนมาก -*-
เค้าสงสัยเหมือนกัน เอาด้วย [email protected]

putitti

• member
หากไม่ดูเป็นการรบกวน ใครที่ทราบแล้วช่วยกรุณาบอกผมด้วยครับ [email protected]
ขอบคุณมากครับ
พร่ำพร่ำ จำนรรจา

pangkungman

• member
  • :)
ยังไม่ได้รับคำตอบเลยครับ น้า ๆ ท่านใดรู้ รบกวนแจ้งชื่อร้านด้วยครับ [email protected]
;)