Untitled Document

ผู้เขียน หัวข้อ: "อุทาหรจากการนำกีตาร์ไปติดตั้ง Pickup และปรับแต่ง"  (อ่าน 22280 ครั้ง)

Bobbybrown

• member
ผมขอทราบร้านด้วยครับ พอดีอยู่แถวๆ นั้น
[email protected]

Webmaster

• Administrator
  • member
  • Acousticthai_Ism
ขอบพระคุณทุกๆท่าน และ เจ้าของกระทู้
ที่ให้ความร่วมมือ ในการทำตามระเบียบการใช้งานเวบบอร์ดอะคูสติกไทย

หากมีกรณีแบบนี้ ไม่ว่าจะร้านค้า หรือ ช่างซ้อมกีตาร์ หรือ กับบุคคลใดๆ
หากต้องมีการเอ่ยชื่อ...??... ขอให้เป็นลักษณะ "หลังไมค์"

ทั้งนี้ เพื่อป้องกันปัญหาในแง่กฎหมาย การฟ้องร้อง ฯลฯ
หากเกิดปัญหาขึ้น เวบบอร์ดแห่งนี้ ก็หลีกเลี่ยงได้ยาก ที่จะพบปัญหา

เพื่อเป็นการป้องกัน... การแจ้งชื่อ....หลังไมค์ จึงน่าจะ ดีที่สุด

ยกเว้น...
กรณีมีหลักฐาน ที่พิสูจน์ทราบชัดเจน เช่น มีการแจ้งความ/ดำเนินคดี เป็นต้น อันนี้โพสต์ตรงๆ ได้เลยครับ

ขอบพระคุณทีให้ความร่วมมือ ครับ

Nisorn

• member
ขอทราบร้านหลังไมค์ด้วยคนนะครับ

ขอบคุณครับ

Nut000

• member
ยังไม่มีใครกรุณาเลยครับ ขออีกครั้งครับ เผื่อน้าท่านใดว่าง

yuhncity

• member
ส่งให้ทางอีเมลแล้วนะครับ

Nut000

• member
ขอบคุณมากครับ เกือบไปแล้ว

bujarati

• member
ขอลายแทงด้วยครับ  [email protected]  จะได้เลี่ยงถูก  ขอบคุณล่วงหน้าครับ

jokermanu

• member
ขอลายแทงด้วยครับ [email protected] จะได้เลี่ยง

cross

• member
ขอด้วยคนครับ

ฝีมือดีต้องฝึกซ้อม

jomarnjamorn

• member
ขอด้วยคนครับน้า
S.Yairi
K.Yairi
Dove

mai_911

• member
ทีนี้ก็เรียกได้ว่า ปิดกันให้แซ่ด แน่นอนเลยครับ 55555
เชื่อว่าน้าๆหลานท่านทราบว่าเป็นร้านไหนคงประหลาดใจแน่ๆเลย

Ekarat

• member
  • แก่...ไม่เก่ง...แถมจนอีกต่างหาก
[email protected].  ไปทำมาแล้วอยากทราบว่าร้านเดียวกันมั้ยครับ. ช่วยบอกหน่อยผิดหวังเหมือนกัน

chris804

• member
  • Merrill/ Collings/ Gibson
ขอด้วยคนครับน้า [email protected]
Depend on your taste

Piyawat.H

• member
เชื่อว่า น้าๆ ที่เป็นช่างเซ็ทอัพกีต้าร์ได้อ่านกระทู้นี้ คงเข้าใจความรู้สึกของเจ้าของกีต้าร์
คาดหวังว่า คงมีเพื่อนสมาชิกได้รับการบริการที่ประทับใจมากขึ้น และได้เล่นตัวที่ผ่านการ
เซ็ทจากช่างที่ชำนาญ ด้วยความสุข

giant

• member
ขอทราบด้วยคนนะครับ [email protected]

yuhncity

• member
ส่งแล้วนะครับ

giggscii

• member
รบกวนด้วยครับ [email protected]

One L❤️ve

• member
  • Stand by You

vechayan

• member
  • Silpakorn 1978
รบกวนขอทราบด้วยครับ

วันละเป๊ก

• member
Webmaster ครับ

ถ้าไม่พูดชื่อ เล่าแต่เรื่องพร้อมรูปและประกอบนี่ไม่ผิดกติกาใช่ไม๊ครับ

มีเรื่องอยากเล่าบ้างครับ