Untitled Document

ผู้เขียน หัวข้อ: ขาย Scarlett Studio อุปกรณ์ อัดเสียง ราคาแจ่ม มากกกก (ขายแล้ว ขอบคุณครับ)  (อ่าน 5766 ครั้ง)

zeabuke

• member
Re: ขาย Scarlett Studio อุปกรณ์ อัดเสียง ราคาแจ่ม มากกกก !!!
« ตอบกลับ #20 เมื่อ: มีนาคม 01, 2014, 19:42:53 »
ถ้า เดือนหน้ายังอยู่ผม ลงไปหยิบเองแน่ๆครับ มาไวไปหน่อย
โบน้สออกเดือนหน้าพอดี T^T

khaohoivi

• member
Re: ขาย Scarlett Studio อุปกรณ์ อัดเสียง ราคาแจ่ม มากกกก !!!
« ตอบกลับ #21 เมื่อ: มีนาคม 01, 2014, 20:48:13 »
ถ้า เดือนหน้ายังอยู่ผม ลงไปหยิบเองแน่ๆครับ มาไวไปหน่อย

ถ้าเดือนหน้ายังอยู่นะครับ หวังมากๆ ที่จะได้ แลกเปลี่ยนซื้อขายกันครับ  ^^
ขอบคุณมากๆ ที่สนใจสินค้าครับ

wearetop

• member
« ตอบกลับ #22 เมื่อ: มีนาคม 01, 2014, 21:19:14 »

โอ้ววว เดือนหน้านี่ เดือน 4 ใช่มะ

wearetop

• member
ยินดีด้วยครับ ไม่ถึงวันจันทร์จริงๆด้วย 555

khaohoivi

• member
ยินดีด้วยครับ ไม่ถึงวันจันทร์จริงๆด้วย 555

5555
ขอบคุณมากๆครับ