Untitled Document

ผู้เขียน หัวข้อ: กีต้าร์ล้มครับ ไฟไม่เข้าปรีแอมป์ครับตรวจสอบเบื้องต้นด้วยตนเองเริ่มตรงไหนก่อนดีค  (อ่าน 520 ครั้ง)

fer

• member
เป็น CLEVAN MJ-20E ปรีแอมป์ รุ่น  B-Band:CL-4 ครับ  กดไฟไม่ขึ้นเลยครับ ถ้าจะซ้อมกับซื้อใหม่ ยังไงดีครับ

usamah

• member
  • เสียงเพลงทำให้โลกน่าอยู่..
แกะออกมาดูก่อนครับ สายอาจจะหลุดก็เป็นได้ ดูตรงรังถ่านมาหาปรีย์แอมม์ก็ได้หรือจะให้ชัวส์ก็ถอดออกมาเลยครับทั้งชุดเลยยกเว้นเปียโซ่ ไฟไม่เข้าแก้ไขไม่น่าจะยากครับ