Untitled Document

ผู้เขียน หัวข้อ: (ขายแล้วครับ) Walden G570CE สภาพ 95% /// 6000 ฿  (อ่าน 1323 ครั้ง)

kungfu

• member
(ขายแล้วครับ) Walden G570CE สภาพ 95% /// 6000 ฿
« เมื่อ: กุมภาพันธ์ 24, 2014, 23:02:32 »
ขายแล้วครับ คุณโอมารับไปดูแลต่อแล้วครับ ขอขอบคุณพื้นที่บ้านไม้ครับ

Walden G570CE ครับ อายุไม่แน่ใจ แต่ไม่ค่อยได้เล่นส่วนใหญ่นอนอยู่ในกระเป๋า เพราะผมไปเล่นอีกตัวนึงมากกว่า สภาพผมว่าเกิน 95% แน่นอน (มีรอยตรงบั้นท้ายนิดเดียวเหมือนรอยแลคเกอร์บุบ กะตรงหัวมันนิดเดียวครับ น่าจะโดนสายข่วนตอนเปลี่ยนสาย)

Top Solid Cedar / Back - Side Laminate Mahogany / Preamp B-Band T35

สองอันหลังเป็นรอยตำหนิครับ (แต่จริงๆรอยมันเล็กมากจนแทบจะไม่เห็นนะครับ ตรงบั้นท้ายนี่ก็ไม่รู้จริงๆว่ามาตอนไหนเพราะผมก็เล่นถนอมมาก

ถ้าอยากดูตัวจริงผมอยู่ลาดพร้าว 71 ปากซอยเลยหาไม่ยาก วันอังคารนี้ (25 กพ) ผมว่างไม่ได้ไปไหนถ้าสนใจก็มาดูตัวได้ครับ (แต่ถ้าเลยวันพุธผมต้องไป ต่างจังหวัดกลับมาอีกทีก็วัน อังคารหน้าเลยครับ) ถ้าสนใจยังไงก็ลองโทรมาครับ

ผมซื้อมาเกือบ 8000 จำราคาไม่ได้เป๊ะๆ ครับ ขอขายที่ 6000 แล้วกันครับ (พร้อมกระเป๋าที่และอุปกรณ์ที่แถมมาอยู่ครบ แต่ผมลืมถ่ายให้ดูครับ)

เบอร์ผม  ศูนย์ แปด เก้า 175 1911 ครับ (ซ้งครับ)