Untitled Document

ผู้เขียน หัวข้อ: รบกวนสอบถามน้าๆเรื่องเคส Prefox ครับ  (อ่าน 497 ครั้ง)

takamine1

• member
รบกวนสอบถามน้าๆเรื่องเคส Prefox ครับ
« เมื่อ: กุมภาพันธ์ 21, 2014, 21:58:04 »
เคสPrefox guitar case ทรงD ใส่ Taylor ทรง GA มันจะหลวมไหมครับ ต้องรองด้วยผ้าหรือว่าใส่ได้พอดีครับ? 
ปล.ถ้าเปรียบเทียบกับ Crossrock น้าๆว่าอันไหนดีกว่ากันครับ ขอบคุณครับ  ;)

nhoy

• member
Re: รบกวนสอบถามน้าๆเรื่องเคส Prefox ครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 21, 2014, 23:25:21 »
ปกติโดยทั่วไปแล้วเคสทรง D ใส่ทรง GA ได้ครับ
ส่วน Prefox กับ Crossrock นั้นก็ใช้ได้ทั้งคู่ครับ