Untitled Document

ผู้เขียน หัวข้อ: @@@ ตั้งรับ boutique guitar หรือ Martin ทรง OM @@@  (อ่าน 967 ครั้ง)

champp

• member
  • ไม่มีอะไร ที่เป็นไปไม่ได้
@@@ ตั้งรับ boutique guitar หรือ Martin ทรง OM @@@
« เมื่อ: กุมภาพันธ์ 20, 2014, 23:40:28 »
ตามหา boutique guitar ทรง OM เช่น Collings ,Santa Cruz ,bourgeois หรือ martin OM28 marquis น้าท่านใดสนใจแบ่งกันใช้ ลงรายละเอียดพร้อมเบอร์ติดต่อกลับได้เลยครับ

champp

• member
Re: @@@ ตั้งรับ boutique guitar หรือ Martin ทรง OM @@@
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 21, 2014, 00:04:19 »
เพิ่มเติม งบหนึ่งแสนบวกลบนะครับ  ส่งรูปและรายละเอียดทางไลน์ก็ได้ครับ natee_eng

champp

• member
Re: @@@ ตั้งรับ boutique guitar หรือ Martin ทรง OM @@@
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 22, 2014, 08:13:16 »
ขออนุญาตดันหน่อยครับ

nhoy

• member
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 22, 2014, 14:39:22 »
ผมเองก็ชอบ Boutique Guitar ทรง OM เช่นกันครับ
ขอให้หาได้ไวๆ นะครับ