Untitled Document

ผู้เขียน หัวข้อ: GIBSON SONGWRITER Deluxe Studio ราคาขนาดนี้แล้ว ลดแบบโคลตสุดสุดโคลต  (อ่าน 11246 ครั้ง)

novouing

• member
Gibson songwriter Deluxe เสียงตัวนี้ดีมาก ออกแอมป์เยี่ยมยอดรุ่นนี้ คงไม่ต้องพูดอะไรกันมาก ลองมาลองกันเลยครับปล่อยราคาถูก55000 มีกล่องแต่ไม่ใช่กล่องเดิม ป้ายแดงเลยครับตัวนี้ ไม่มีการแตกหรือซ่อม สภาพกีต้าใช้งานได้ปกติดีทุกอย่างคับ  094-241-7088 สนใจคุยได้เลยนะคับ
ของแท้แน่นอน ไม่แท้ยินดีคืนเงินเต็มจำนวน

ตอนนี้ 53000 พอ สุดๆ  สนใจรีบโทเลย ราคาตอนนี้ขอย้ำ แค่ 53000

ทะเลใจ - เสก โลโซ

novouing

• member
Re: GIBSON SONGWRITER Deluxe Studio ราคาขนาดนี้แล้ว ลดแบบโคลตสุดสุดโคลต
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 26, 2014, 10:50:12 »
 :) :) :) :) สนใจโทเข้ามาสอบถามได้นะคับ แวะมาลองกันได้พ่อค้าใจดี ขายได้ขายเลยนะคับ

อ่ำ...BOSO

• member
  • คนสันขวาน
Re: GIBSON SONGWRITER Deluxe Studio ราคาขนาดนี้แล้ว ลดแบบโคลตสุดสุดโคลต
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 26, 2014, 11:56:04 »
สวยมากครับน้าเมม
 ;)
รักเธอ...ประเทศไทย

fongvin_kla

• member
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 26, 2014, 15:13:15 »
เชียร์เลยครับ เสียงไม่ต้องพูดถึง ยุคกีตาร์โปร่งตกต่ำใครมีงบซื้อเก็บเอาไว้ รับรองคุ้มมากๆครับ ราคาตลาดอเมริกากำลังปรับราคาขึ้นสูงมากๆ แต่บ้านเรากลับสวนทางซะงั้น

yunaka_wut

• member
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 26, 2014, 15:27:40 »
โอรยยย กีต้าร์งาม อยากได้แต่งบไม่ถึง เข้ามาเชียร์ครับผม ขายไวๆ ใครมีงบถึง สอยโลด

guitarhaha

• member
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 27, 2014, 12:22:41 »
แหม่... เวลามีตังค์ไม่มา ตอนนี้ฝืดสุดๆ เรื่องจะซื้อท่าจะลำบาก ยังไงก็ขอเชียร์ละกันครับ

Jkamp

• member
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 27, 2014, 21:08:18 »
http://acousticthai.net/webboard/index.php?topic=39103.0

มีตัวนี้ครับ แลกกันเล่นมั้ยครับ ส่วนต่างคุยกันครับ

ขอบคุณครับ

novouing

• member
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 28, 2014, 00:25:09 »
ขอบคุณน้าทุกท่านมากนะคับ ลดขนาดนี้แล้ว ยังไงใครสนใจโทมาเลยนะคับ พ่อค้าใจดีจิงๆนะ
น้า jkamp ลองโทมาคุยกันนะคับ สนใจอยู่taylor

novouing

• member
 ;D ;D ;D ;D ยังไงสอบถามนะคับ ขอยังอยู่ ลดได้ลดเลยจ้า พ่อค้าสุดๆ อยู้แว้ววว

Jkamp

• member
;D ;D ;D ;D ยังไงสอบถามนะคับ ขอยังอยู่ ลดได้ลดเลยจ้า พ่อค้าสุดๆ อยู้แว้ววว
ขอบคุณน้าทุกท่านมากนะคับ ลดขนาดนี้แล้ว ยังไงใครสนใจโทมาเลยนะคับ พ่อค้าใจดีจิงๆนะ
น้า jkamp ลองโทมาคุยกันนะคับ สนใจอยู่taylor
โทรไม่ติดครับ
ยังไงติดต่อกลับก็ได้ครับ 085-835-3931
ขอบคุณครับ

novouing

• member
อ่อผมลงเบอร์ผิดไปตัวนึง ฮ่า ๆ 094-241-7088

novouing

• member
สนใจโทมาเลยนะคับ ราคากันเองเลยคับ

friendny222

• member
  • คนหัวใจเซอร์
ถูกมากครับราคานี้ pickup สุดยอดมาก
Rock"N"Roll Forever

novouing

• member
ดันคับ อยากขายโทมาเลย ๆ คับ

Kopple779

• member
กีต้าร์ในฝัน

novouing

• member
ดันค้าบบบ

"JB@11"

• member
  • Thai Rock'n Roll Star
งามจับใจ
Rock'n Roll Star

ลุงแดง

• member
งามแต๊ ๆๆ
ลุงแดง รูปหล่อ

novouing

• member
 ;D ;D ;D ;D ยินดีนะคับโทมาได้เลย

DonDon

• member
สักสี่หมื่นกว่าๆๆ  น่าสนอยู่ครับ จะเอาไปขัดเกาให้ใหม่ คงใช้งบน่าดู เอาฝุ่นออก  เช็ดดีๆ