Untitled Document

ผู้เขียน หัวข้อ: คลาสสิคตัวสุดท้าย ซาน [ กีตาร์ภูเขา] แจ๊ซเบสดำและดีCentury J-Bass เกาหลี ปี 1987  (อ่าน 13220 ครั้ง)

zeezar

• member
เสียดาย น่าจะขายเเยกค่ะ ;D

bbx

• member

bbx

• member
เสียดาย น่าจะขายเเยกค่ะ ;D

ถ้าขายแยก .. ผมกลัวตั้งราคาแพงไปครับ บอกตรง ๆ ไม่ค่อยรู้ราคาครับ บางตัวผมลองหาราคามือสองในบ้านเราก็หาไม่เจอครับ

ถ้าเหมา น่าจะคุ้มกว่าครับ ยังต่อได้อีกครับสำหรับราคาเหมา .. ถ้าขาดทุนไม่มาก ก็ยอมครับ

ผมขอเอาเงินไปหมุนทำแบบที่ตัวผมเองถนัดดีกว่า

ขอบคุณนะครับ ^^

:D

bbx

• member
- คลาสสิค ภาษาจีน [สอบถามผู้รู้แล้ว ภาษจีนที่กลางซาวน์โฮลอ่านว่า ซัน หรือ ซาน แปลว่า ภูเขา ]

กีตาร์ไม่มีสาย 1 จะขอซื้อสาย 1 แต่ร้านก็มีแต่สาย 4 ยอดนิยม .. ลองขึ้นสายมาตรฐานแล้วเลนดู เสียงไม่ทึบครับ

ลายไม้ด้านข้างสวย ลายไม้ด้านหลังสองชิ้นสวย ทัชชิ่งดี เสียงดี รอยมีจากการขนส่งด้านหลังบอดี้ครับ ขาย 2200 บาทครับ

bbx

• member

- คลาสสิค ภาษาญี่ปุ่น [อ่านไม่ออก] ไม่มีสาย 1 ลายไม้ด้านข้างลายไม้ด้านหลังสองชิ้นสวยดี เสียงดี รอยมีบ้าง 2500 บาท

bbx

• member

ราคาแยกมาแล้ว และบางตัวก็ขายไปแล้ว .. ชอบก็ลองดู ต่อราคาได้ครับ

08-1846155 มารับของที่บ้านผม ชลบุรี

jungkung

• member

- โฟลค์ มียี่ห้อที่หัวกีตาร์ไม่มีเพลทกระดาษเลยไม่ทราบยี่ห้อ สายใส่แล้ว ลายไม้สวย ทัชชิ่งต่ำ เล่นง่าย เสียงดี

ตัวนี้ถ้าแยกขายได้จะขอรับเลยคับ...เพราะอยู่ศรีราชาใกล้ๆวิ่งไปเอาได้ครับ

วิษณุ

• member
  • แหลมฉบัง ชลบุรี line.nuwisetchaichan
ชลบุรีแถวใหนครับ ;D

maple123

• member
  • กวนอูอ่อนโลก ...
    • Facebook
อยากได้ yamaha classic g 120 แยกขายไหมครับ
"จบเจ้าไม่เร้าหรือ"

bbx

• member
อยากได้ yamaha classic g 120 แยกขายไหมครับ

แยกแล้วครับ .. ได้ของแถม Yamaha G60 ด้วย

แพงไป หรือไม่เอาของแถม คุยกันครับ 08-18406155

...

bbx

• member
ชลบุรีแถวใหนครับ ;D

อ่างศิลาครับ ถนนสุขุมวิทเลี้ยวลงมาทางอ่างศิลาแล้วแยกขวามาถนนพระยาสัจจา หน่อยนึง .. ยังไม่ถึงแยกนินจา - เ้มืองใหม่ครับ

bbx

• member

Suzuki Violin Three S W-200 Japan Vintage 1977

ซาวน์ตัวอย่าง Threes W200 จาก U tube นะครับ .. รุ่นเดียวกัน แต่คนละตัว น่าจะพอฟังเป็นแนวทางได้ครับ

bbx

• member

ขุดกระทู้หน่อยนะครับ ..  ;)

miniicy

• member
ผมไปทำบุญวัดเมืองใหม่บ่อย แยกขายเมื่อไหร่บอกนะครับพี่ชาย อิอิ

bujarati

• member
ผมว่าลองขายแยกก่อนน่าจะดีกว่าครับ แล้วถ้าเหลืออีกกี่ตัวค่อยมามัดรวมขายเหมาตอนหลัง น่าจะไปไวกว่านะครับ

bbx

• member

ราคาแยกมาแล้วครับ ..  ;D

ตัวไหนแพงไป บอกได้ครับ ตัวไหนถูกไป ก็บอกได้

หรือใครจะเอาเบสมาแลกก็ได้นะครับ จะแลก 1 ตัวหรือมัดเรวมกี่ตัวก็คุยกันครับ ผมถนัดเบสมากกว่าครับ ..

ขอบคุณครับ ,.  :D

bbx

• member

OldiesHunter

• member
ตัว suzuki สวยดีครับ  ไม่ทราบที่เหมือน Pick Guard ใหญ่ๆดำๆนั่นเป็นของเดิมหรือติดใหม่ครับ  และของอยู่แถวไหนครับท่าน

bbx

• member
ตัว suzuki สวยดีครับ  ไม่ทราบที่เหมือน Pick Guard ใหญ่ๆดำๆนั่นเป็นของเดิมหรือติดใหม่ครับ  และของอยู่แถวไหนครับท่าน

ปิ๊กการ์ดใหญ่ ๆ ดำ ๆ ของ Threes W200 เจ้าของคนเดิมเค้าน่าจะติดเพิ่มเองครับ

กีตาร์อยู่ที่บ้านผม ใกล้อ่างศิลา ชลบุรีครับ  :D

bbx

• member

Threes

โนเนม หัวมียี่ห้อ เสียงดี

Shima

:-*  จำหน่ายออกไปแล้วครับ