Untitled Document

ผู้เขียน หัวข้อ: ขาย L.R. Bagge M1 มือสอง สภาพ 99% ใช้งานได้ปกติ อุปกรณ์ครบ (ขายแล้วครับ)  (อ่าน 1644 ครั้ง)

vintage84

• member
ขาย L.R. Bagge M1 สภาพ  99% อุปกรณ์ครบ ส่งฟรี
ซื้อมาได้เดือนเดียวครับ ยังไม่ได้เจาะใส่กีต้าร์เลย
ขาย 4,100 ลดได้อีกนิดหน่อย
สนใจโทรมาคุยก่อนได้ครับ 086-7220320 เอ็มครับ
ขายเพราะจะเล่นตัวที่สูงกว่าครับ
 ขอบคุณพื้นที่ด้วยครับ

vintage84

• member
Re: ขาย L.R. Bagge M1 สภาพ 99% อุปกรณ์ครบ ส่งฟรี
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 15, 2014, 11:52:28 »
อัพเดทครับ

vintage84

• member
อัพเดทครับ

ขอบคุณทุกท่านที่โทรมาสอบถามนะครับ ^^

bird_phetch

• member
  • กีต้าร์ไม่ใช่เฟอร์นิเจอร์
เสียงดีมากครับ ขอเชียร์

แรกๆ อา่จจะเล่นไม่ถนัดรู้สึกรำคาญ แต่ให้อดทนเล่นไป   พอเริ่มชินล่ะ สุดยอดมากครับ อยากจะเค้นอารมณ์ไหนออกมาจากเพลงมันทำได้หมดจริงๆ ครับ 

vintage84

• member
ขอบคุณครับ คุณbird_phetch