Untitled Document

ผู้เขียน หัวข้อ: ฿฿ตั้งรับซื้อปิคอัพ vertech รุ่นVS-6฿฿  (อ่าน 823 ครั้ง)

Guitar@woodmusic

• member
฿฿ตั้งรับซื้อปิคอัพ vertech รุ่นVS-6฿฿
« เมื่อ: กุมภาพันธ์ 08, 2014, 00:13:56 »
ขอตั้งรับซื้อ VERTECH PICKUP รุ่น VS-6 (รุ่นสุดประหยัด)

ใช้ระบบ Active ทำให้สัญญาณที่ขับออกมา มีความแรง เนื้อเสียงหนา ชัดเจนทุกย่านเสียง
ตัว pickup เป็น Humbucking คาดบริเวณซาวด์โฮล

**น้าๆท่านใดมีสภาพดีๆใช้จนเบื่อแล้ว โยนมาทางนี้เลยครับ ราคา+สภาพของ โพสคุยกันใต้กระทู้ได้เลยครับ**

ผมอยู่ใน กทม.ครับ ไปได้ตาม bts
ติดต่อผมผ่านกระทู้นี้ หรือ email: [email protected]

Guitar@woodmusic

• member
Re: ฿฿ตั้งรับซื้อปิคอัพ vertech รุ่นVS-6฿฿
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 08, 2014, 13:54:01 »
ดันๆ ยังสนใจอยู่นะครับ