Untitled Document

ผู้เขียน หัวข้อ: online shop เปิดใหม่ มาแรง เพื่อนักดนตรี!!  (อ่าน 2631 ครั้ง)

น้าตั้ม มูเก้น

• member
  • www.mugenguitarshop.com
online shop เปิดใหม่ มาแรง เพื่อนักดนตรี!!
« เมื่อ: กุมภาพันธ์ 07, 2014, 23:25:51 »
ร้านเปิดใหม่  online shop

www.mugenguitarshop.com

โดยนักดนตรีอย่างแท้จริง!!

จัดส่งได้ทุกชิ้น ถึงประตูบ้านท่าน ทั่วไทย

ลองซักครั้ง สั่งซื้อกับเรา แล้วท่านจะหลงรัก^^

** รับปรับแต่ง setup ให้เล่นง่าย สบายนิ้ว

แก้ทุกอาการสำหรับ อคูสติคกีต้าร์โดยเฉพาะ

รับติดตั้ง ปิ้คอัพ พร้อมทำ balance ให้พร้อมลุยทุก stagg

สอบถามสดๆ คุยกับเจ้าของร้าน

www.Facebook.com/mugenGuitarshop

MUGEN_guitar_SHOP

piwa

• member
Re: online shop เปิดใหม่ มาแรง เพื่อนักดนตรี!!
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 08, 2014, 01:40:13 »
สอบถามเรื่องสายกีต้าร์ที่ส่งมาไม่ครบครับ แจ้งไปทางคุฌเมย์ตั้งแต่วันที่ 1 ก.พ.แล้วครับ ไม่ทราบว่าตอนนี้ส่งมาหรือยังครับ? โทร 082-2437073 อีเมลย์ [email protected] ต้องขออภัยที่มาถามในนี้ครับ ลองถามทางหน้าเว็ปของร้านแล้ว แต่มันล่มนะครับ

nhoy

• member
Re: online shop เปิดใหม่ มาแรง เพื่อนักดนตรี!!
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 08, 2014, 06:13:39 »
สวัสดีครับน้าตั้ม มูเก้น  ขอให้กิจการเจริญก้าวหน้ามากๆ นะครับ  ระลึกถึงครับ

• member
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 08, 2014, 08:26:47 »
สอบถามเรื่องสายกีต้าร์ที่ส่งมาไม่ครบครับ แจ้งไปทางคุฌเมย์ตั้งแต่วันที่ 1 ก.พ.แล้วครับ ไม่ทราบว่าตอนนี้ส่งมาหรือยังครับ? โทร 082-2437073 อีเมลย์ [email protected] ต้องขออภัยที่มาถามในนี้ครับ ลองถามทางหน้าเว็ปของร้านแล้ว แต่มันล่มนะครับ
วันนี้จะให้ k may ติดตามแล้วแจ้งทางเบอร์โทรที่ให้มานะครับ^^ ต้องขออภัยที่ล่าช้าครับ รบกวนขอหมายเลขการสั่งซื้ออีกซักครั้งเพื่อง่ายในการค้นหาข้อมูลของเราครับ^^

• member
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 08, 2014, 08:28:43 »
สวัสดีครับน้าตั้ม มูเก้น  ขอให้กิจการเจริญก้าวหน้ามากๆ นะครับ  ระลึกถึงครับ
น้อมรับพรครับ กิจการปีนี้เริ่มโตขึ้นที่ละนิดๆครับ / เคารพน้าหน่อยเสมอ ^^

1900

• member
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 08, 2014, 10:34:40 »
 ;D ;D ;D

piwa

• member
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 08, 2014, 12:32:52 »
รหัสใบสั่งซื้อครับ #16618B000835 ขอบคุณน้าตั้มมากครับ ขอให้กิจการรุ่งเรือง และอยู่เป็นขวัญใจชาว อะคูส-สะติกอย่างพวกผม ต่อไปนานๆนะครับ :D :D :D

• member

• member
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 08, 2014, 23:34:05 »
รหัสใบสั่งซื้อครับ #16618B000835 ขอบคุณน้าตั้มมากครับ ขอให้กิจการรุ่งเรือง และอยู่เป็นขวัญใจชาว อะคูส-สะติกอย่างพวกผม ต่อไปนานๆนะครับ :D :D :D
เรียบร้อยครับ k may รับทราบ จะจัดส่งในวันจันทร์ครับ ขออภัยอีกครั้งครับ^^

• member
« ตอบกลับ #9 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 11, 2014, 20:45:33 »
^^