Untitled Document

ผู้เขียน หัวข้อ: ปิดข่าว หมดเวลาจ๊ะ  (อ่าน 7709 ครั้ง)

ballborn

• member
Re: ลดถึงสินเดือนฮ่ะ 9990 ฮ่ะ โฟคเเจสบลู
« ตอบกลับ #20 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 25, 2014, 08:24:49 »
อยากได้ๆๆๆๆๆๆ

Fangcrazy

• member
Re: ลดถึงสินเดือนฮ่ะ 9990 ฮ่ะ โฟคเเจสบลู
« ตอบกลับ #21 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 25, 2014, 11:33:51 »
สวยงาม น่าเล่นมาก เชียร์ครับ

nantawoot

• member
ขอบคุณน้าๆที่ช่วยดันครับ ยังอยู่นะครับ อาจจะไม่ค่อยได้รับา่ยนะครับ ทำงานครับ >__< !!
ตัวที่เลงไว้ http://www.sigma-guitars.com/index.php?id=427

One L❤️ve

• member
  • Stand by You
 :)

nantawoot

• member
ถ้าได้ซัก 9,000 จะรีบไปสู่ขอซะวันนี้เลยครับ  :)
ถ้าอยากได้จริงๆโทรมาสอบถามได้เลยจ้า !! สินเดือนนี้เอาลงขอนแก่นออกเเน่นอนจ้า !!

moddang.001

• member
คุณวุฒิ  พิจารณาดูละกันครับ  นาย ศุภชัย  ธีระกุล  205  ถ. พิชัยสงคราม  ตในเมือง อ เมือง  จ  พิษณุโลก 65000

moddang.001

• member

One L❤️ve

• member
  • Stand by You
 :)

nantawoot

• member
ดันต่อครับถึงวันเสาร์ยกเลิกการขายครับ

nantawoot

• member
คันครับ

alexxup2

• member
9000.- ไม่เอาเคส  ส่งพกง. ได้มั้ยคับ(มัดจำบางส่วนก่อนก็ได้คับ) ไม่ใช่ไม่ใว้ใจนะคับ เงินยังไม่ออก แต่ต้องใช้งานวันเสาร์อะคับ ไม่ได้ไม่เป็นไรคับ ;D ;D ;D

ฟ้าฉายไมโครโฟน

• member
    • FARSHINE
ทุกวันนี้ มันถูกขนาดนี้แล้ว น่าสนใจมาก
大家好,我叫意風泰國人

nantawoot

• member
9000.- ไม่เอาเคส  ส่งพกง. ได้มั้ยคับ(มัดจำบางส่วนก่อนก็ได้คับ) ไม่ใช่ไม่ใว้ใจนะคับ เงินยังไม่ออก แต่ต้องใช้งานวันเสาร์อะคับ ไม่ได้ไม่เป็นไรคับ ;D ;D ;D
โทรมาคุยกันเลยครับ คุยง่ายๆครับ

nantawoot

• member
ทุกวันนี้ มันถูกขนาดนี้แล้ว น่าสนใจมาก
ป่าวหลอกครับพอดีไม่ได้ใช้งานไม่รุ้จะกักไว้ทำไมครับ ทำงานไม่มีเวลาครับ ราคาเเบ่งๆกันใช้ครับ

Kopple779

• member
สวยจังครับ ราคาดีอีกต่างหาก

nantawoot

• member
สวยจังครับ ราคาดีอีกต่างหาก
ราคานี้เิาไปขายให้ร้านยังได้เลยผมตั้งราคาขายให้ร้าน .เเบ่งๆกันใช้ครับสินเดือนลงเขาไปขายให้ร้านรับซื้อครับ