Untitled Document

ผู้เขียน หัวข้อ: ปิดกระทู้ครับผม มีเนื้อคู่รับไปดูแลต่อแล้วครับ Blueridge Br-183CE  (อ่าน 17641 ครั้ง)

nantawoot

• member
Re: ~~~~~~~~~~หรือจะเอา!!~~~~~~~~~~
« ตอบกลับ #40 เมื่อ: มีนาคม 07, 2014, 20:03:50 »
เสียงเป็นจะแสบตูดมากครับ น่าเล่นมากครับด้วยงบอย่างผมไม่พ้น sigma ดันช่วยครับ

Piyawat.H

• member
Re: ~~~~~~~~~~หรือจะเอา!!~~~~~~~~~~
« ตอบกลับ #41 เมื่อ: มีนาคม 07, 2014, 20:58:32 »

Blueridge BR-183 สวยมากๆ ครับ

Mellow Man

• member
« ตอบกลับ #42 เมื่อ: มีนาคม 08, 2014, 22:05:09 »
เสียงเป็นจะแสบตูดมากครับ น่าเล่นมากครับด้วยงบอย่างผมไม่พ้น sigma ดันช่วยครับ

55ขอบคุณครับ

Blueridge BR-183 สวยมากๆ ครับ

ขอบคุณครับพี่วัฒน์

kim_folk

• member
« ตอบกลับ #43 เมื่อ: มีนาคม 09, 2014, 11:24:16 »
กีต้าร์สวยราคาเร้าใจดีครับ

Mellow Man

• member
« ตอบกลับ #44 เมื่อ: มีนาคม 10, 2014, 17:20:25 »
กีต้าร์สวยราคาเร้าใจดีครับ
ขอบคุณครับน้าคิม

Mellow Man

• member

Spunperee

• member
นี่ถ้าไม่ติดนัดรับคัสต้อมเดือนนี้  คงโดนแน่เลยสวยมากมาย  ไว้ได้คัสต้อมก่อน ถ้าไม่ไปก่อนจะโทหานะครัช :'(
รบกวนถ่ายฮาร์ดเคสให้ชมด้วยสิครับ

Twinbee

• member
โหราคา ช๊อคจริง  :o

Mellow Man

• member
นี่ถ้าไม่ติดนัดรับคัสต้อมเดือนนี้  คงโดนแน่เลยสวยมากมาย  ไว้ได้คัสต้อมก่อน ถ้าไม่ไปก่อนจะโทหานะครัช :'(
รบกวนถ่ายฮาร์ดเคสให้ชมด้วยสิครับ

ยินดีครับน้า ส่วนเคสเด๋วจะถ่ายให้ชมนะครับ

โหราคา ช๊อคจริง  :o

แต่คนขายอย่างผมนี่ "ช๊อค" ตั้งแต่ 45,000 ละครับ 39,000นี่ใกล้จะกัดลิ้นตัวเองละครัช 555 มารับไปทีครัชก่อนลิ้นจะขาด

Montri-K

• member
ลดราคาซะน่าตกใจทำให้ต้องเข้ามาครุ่นคิด
รบกวนนิดได้มั๊ยครับอยากให้ช่วยวัดความกว้างของด้านข้างหน่อยครัยว่ากี่นิ้วตอนนี้ผมหาตัวเล็กๆอยู่
ขอบคุณครับ

SallyRx15

• member
  • โลกเปลี่ยนไป เมื่อใจเปลี่ยนแปลง
สุดยอดครับน้า ราคานี้

Folk-man

• member
สวยงามมาก ราคาดี เห็นแล้วกิเลสพุ่งเลยอยากได้แต่งบยังไม่ถึงกําลังมองหา Br163 อยู่ครับ ช่วยเชียร์ครับ

springwaltz

• member
  • Vet Med
ราคาดีมากเลยครับ ปรีแอมป์ก็รุ่นใหญ่คุ้มมากเลยครับจะหาๆได้อีกมั้ยเนี่ยเเบบนี้ขายได้ไวๆนะครับ

Mellow Man

• member
ลดราคาซะน่าตกใจทำให้ต้องเข้ามาครุ่นคิด
รบกวนนิดได้มั๊ยครับอยากให้ช่วยวัดความกว้างของด้านข้างหน่อยครัยว่ากี่นิ้วตอนนี้ผมหาตัวเล็กๆอยู่
ขอบคุณครับ

จากไม้หน้าถึงไม้หลังตรงซอกคอมีระยะที่ประมาณ9ซ.ม.
"-------------"ตรงEndpin jackมีระยะที่ 11ซ.ม.
เหมือนว่าความกว้างไล่จากน้อยไปมากจากบนลงล่างครับ

สุดยอดครับน้า ราคานี้
ที่สุดของแจ้ แฮ่ๆเลยครัช
สวยงามมาก ราคาดี เห็นแล้วกิเลสพุ่งเลยอยากได้แต่งบยังไม่ถึงกําลังมองหา Br163 อยู่ครับ ช่วยเชียร์ครับ

ขอบคุณครัช แนะนำให้กลั้นใจจัดเลยครัช ราคานี้สุดใจจริง

ราคาดีมากเลยครับ ปรีแอมป์ก็รุ่นใหญ่คุ้มมากเลยครับจะหาๆได้อีกมั้ยเนี่ยเเบบนี้ขายได้ไวๆนะครับ

ขอบคุณคร้าบบ

Mellow Man

• member

nhoy

• member

สวยและน่าเล่นมากๆ ครับ BR183 ขออนุญาตเชียร์เลยครับ

gia

• member
มี martin dc aura สภาพกริ๊บ ครับ

สนใจแลก 083-555-6803

tao

• member

Mellow Man

• member
มีคนรับดูแลต่อแล้วนะครับ ขอบคุณ อคูสติคไทและน้าๆทุกท่านท่ีให้ความสนใจนะครับ
ถือโอกาสแจ้งน้า giaและน้า katekate ด้วยครับที่คุยไว้ว่าจะแลกกันพอดีขายได้ก่อนครับผม

maple123

• member
  • กวนอูอ่อนโลก ...
    • Facebook
ยินดีด้วยครับ แอบเชียร์อยู่ในใจมานานมากสำหรับตัวนี้ ใหม่ สด สวยงาม ราคาแจ่ม ...
"จบเจ้าไม่เร้าหรือ"