Untitled Document

ผู้เขียน หัวข้อ: crafter tc 035/n ขายแล้วคับ (เตรียมส่งไปสระแก้วแล้วคับ) ขอบคุณพื้นที่บ้านไม้คับ  (อ่าน 4988 ครั้ง)

alexxup2

• member
ซื้อขายกับผมหายห่วงคับ ได้รับของแน่นอน ถามว่าทำไมถูกจนผิดปกติ จะมาโกงรึเปล่า ตอนนี้มีเล่น 3 ตัวแล้วคับ คนเดียวเล่นสามตัวไม่ไหว ก่อนหน้านั้นมี 4 ตัว (อาทิตย์ก่อนขายพร้อมส่งไปขอนแก่นตัวนึงคับ) เรื่องโกงขอให้สบายใจได้คับ อยากดูรูปส่วนใหนจัดให้ได้เลยไม่มีปัญหา ;) ;) ;) ;) ;)

mawmeow

• member
crafter สวยมากครับ

alexxup2

• member
crafter สวยมากครับ
ขอบคุณมากค้าบบบบบ  ;D ;D ;D ;D ;D

alexxup2

• member

arm.pikache

• member
มีน้าท่านใดเคยซื้อ-ขายกับน้าท่านนี้มั้ยครัย ช่วยยืนยันการซื้อ-ขายหน่อยครับ จะได้มั่นใจทั้งคนซื้อและคนขายครับ

alexxup2

• member
ผมเคยส่งของไปให้ท่านหนึ่งที่ ชุมแพ ขอนแก่น เมื่ออาทิตย์ที่แล้วคับ ติดต่อกันทางไลน์ เลยไม่รู้ชื่อสมาชิกในบ้านไม้ทองท่านนั้นคับ