Untitled Document

ผู้เขียน หัวข้อ: ขายไมโครโฟน Electro Voice ราคาประหยัดที่มืออาชีพใช้กัน  (อ่าน 2625 ครั้ง)

ฟ้าฉายไมโครโฟน

• member
    • FARSHINE
เป็นเรื่องยากที่จะบอก ว่าไมโครโฟนอะไรดีที่สุด?

มันไม่มีครับ!!!

มันมีแต่ไมโครโฟนที่เหมาะกับเราที่สุด
ผมกับพี่ Edward Vanzo หรือ พี่ทุย คาไลโดสโคป ตั้งแต่รู้จัก ผมก็เห็นแกใช้ EV หรือ Electro Voice มาตลอด
แกบอกผมมาตลอดว่า EV คือ Edward Vanzo

ด้วยเสียงกลางที่โปร่ง สว่าง กระจ่าง แม้ในมอนิเตอร์ที่ทิ่มทะลุหู นักดนตรีร็อครุ่นใหญ่ ที่่หูเริ่มมีชั่วโมงบินที่นานเต็มทน
ไม่ว่าสภาพของเวทีจะรกเรื้อ ยังไง Sound แห่งไมโครโฟนในอนุกรมนี้ก็จะทะลุขึ้นมา

ไม่แปลกใจที่ทำไม พี่โป่ง หินเหล็กไฟ ,พี่ เป้ ไฮร็อค  ,พี่อ้อง สุรสีห์  ถึงชอบนักชอบหนา

มันคือ EV รุ่น N/D 767a ครับ
ขายในราคา 4,200.-

081 407 oo82  ถ้าไม่ได้ลองไมค์ อย่าซื้อ และอย่าเชื่อ เพราะนั่นอาจเป็นแค่การเอาคนดังๆ มาบังหน้าหากิน

เฟซบุ๊คร้าน
https://www.facebook.com/FaCaiStudio

หรือทาง Line : ฟ้าฉาย ไมโครโฟน

ซับไทยนรกแตก โดย แฟรงกี้ ฟ้าฉายไมโครโฟน

EV1

Electro-Voice N/D767a Lead Vocal Mic Demo'd

大家好,我叫意風泰國人

• member
    • FARSHINE
Re: ขายไมโครโฟน Electro Voice ราคาประหยัดที่มืออาชีพใช้กัน
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 04, 2014, 12:03:09 »
นอกจาก ฟ้าฉายไมโครโฟน จะจำหน่ายไมโครโฟนแล้ว
ยังมี vinyl record จากทุกมุมโลก ให้เลือก ให้ลอง อีกเพียบ

大家好,我叫意風泰國人

issi

• member
  • อนาคตกำหนดได้
Re: ขายไมโครโฟน Electro Voice ราคาประหยัดที่มืออาชีพใช้กัน
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 04, 2014, 13:15:29 »
เชียร์เลยครับ ผมได้เป็นลูกค้า ฟ้าฉายไมโครโฟนแล้ว ต้องบอกว่าพี่เค้าแนะนำได้ดีจริงๆครับไม่ใช่จะแค่อยากขายของแต่ เน้นที่ความต้องการของลูกค้าและราคาที่ลูกค้าต้องการ ใครไม่ถนัดทางเว็บไปคุยกะพี่เค้าได้ในเฟชครับพี่เค้าใจดีสุดๆ
คนบ้านฉาง ระยองครับ

• member
    • FARSHINE
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 04, 2014, 15:24:20 »
เชียร์เลยครับ ผมได้เป็นลูกค้า ฟ้าฉายไมโครโฟนแล้ว ต้องบอกว่าพี่เค้าแนะนำได้ดีจริงๆครับไม่ใช่จะแค่อยากขายของแต่ เน้นที่ความต้องการของลูกค้าและราคาที่ลูกค้าต้องการ ใครไม่ถนัดทางเว็บไปคุยกะพี่เค้าได้ในเฟชครับพี่เค้าใจดีสุดๆ

ขอบคุณครับ หวังว่าจะได้ใช้งานไมโครโฟนได้ตามที่ต้องการนะครับ
大家好,我叫意風泰國人