Untitled Document

ผู้เขียน หัวข้อ: ★★★★★★★★★★★★★★★★★★★ ขาย เรื่อย เปื่อย ★★★★★★★★★★★★★★★★★★★  (อ่าน 18830 ครั้ง)

Spunperee

• member
หามาอีกไม่งี้นจะกระชับพื้นที่ ;D

★ hemp ★

• member
  • ไม่หล่อ ... แต่อร่อย ^ ^
    • acoustic ministry
ขอขอบคุณ Acoustic Ministry By Hemp ที่จัดชุดคอมโบเซ็ตนี้ ถูกใจมากๆๆ
Yamaha L10 gen1,Cat eye ce 800 ปี1977, Worldsound WSF 80

ขอให้พรจากเราอำนวยให้พี่ร่ำรวยไปด้วยสุขภาพที่แข็งแรง และมีความสุขอย่างล้นเหลือในปีที่กำลังมาถึงนี้ ด้วยความปรารถนาดีในเทศกาลแห่งความสุขและวันปีใหม่ที่กำลังจะมาถึง สวัสดีปีใหม่

เจอเซ็ตนี้เข้าไปผมว่าอิ่มข้ามปีเลยทีเดียว

วินเทจนี่ลองได้กิน จะติดใจฮะ ใช่ป่ะน้า 555+ ^ ^

หามาอีกไม่งี้นจะกระชับพื้นที่ ;D

ขอแสดงอารยะขัดขืนฮะเสี่ย 555+ ><'

ไม่รู้จะลงอะไรหล่ะฮะ เดือนสุดท้ายปลายปีนี้ปล่อยหลังไมค์ไป 10 ฝ่าตัวแล้วฮะ ปีหน้าว่ากันใหม่นะฮะ ^ ^
★Acoustic Ministry★

ฟ้าฉายไมโครโฟน

• member
    • FARSHINE
ผมว่าจะไปซื้อวันที่1มกราคม57 ขอใช้สิทธิ์ ซื้อปีนี้ จ่ายปีหน้าด้วยคน งิงิ
大家好,我叫意風泰國人

"JB@11"

• member
  • Thai Rock'n Roll Star
ปีหน้าขอให้กิจการ แหบ่มๆนะเฮีย

มี Guitar ดีๆมาเยอะๆครับ

ทุกข์ โศกโรคภัย อย่าได้มา

ร่ำรวยกันถ้วนหน้าครับ
Rock'n Roll Star

★ hemp ★

• member
ผมว่าจะไปซื้อวันที่1มกราคม57 ขอใช้สิทธิ์ ซื้อปีนี้ จ่ายปีหน้าด้วยคน งิงิ

ได้เสมอสำหรับลูกพี่แฟรงกี้สุดหล่อฮะ ^ ^

ปีหน้าขอให้กิจการ แหบ่มๆนะเฮีย

มี Guitar ดีๆมาเยอะๆครับ

ทุกข์ โศกโรคภัย อย่าได้มา

ร่ำรวยกันถ้วนหน้าครับ

ขอบคุณคับ ขอให้พี่กล้ามโต สำลักความสุขตลอดปีนี้และตลอดไปนะฮะ ^ ^

ปล. ปีนี้เพลาๆบ้างนะ หญ้าอ่อนจะไม่เหลือหล่ะ 555+ ^ ^

★ hemp ★

• member
จะเอาอะไรมาเพิ่มดีน้ออออ ^ ^