Untitled Document

ผู้เขียน หัวข้อ: เทคนิคดีดี จากมือกีต้าร์ ตาบอด แรงบันดาลใจคนหนึ่งของผมเลย  (อ่าน 13098 ครั้ง)

Satiwas

• member
สุขมากครับ ดูแล้วอิ่มใจจริงๆ ขอบคุณนะครับ

eaknb

• member
  • *--ใจสั่งมา--*
แรกๆ มองผ่านๆ กระทู้ไป แต่..!! ทำไมขึ้นหน้า 3 แล้ว
เลยลองเข้ามาดู ........... อัยย่ะ!!!  มันเป็นอย่างนี้นี่เอง ฝีมือระดับเทพ อีกกี่ปี เราจะได้แบบนี้น้อ 55+
เก่งมากครับ  ;D ;D
*-_-*

issi

• member
  • อนาคตกำหนดได้
คลิปของพี่คนนี้ผมดูหลายรอบเลย เพลงหลงวัฒน์ที่แกเล่น ผมชอบมากยังกะเล่นเป็นวงเลย ทั้งตบทั้งเคาะทั้งดีดทั้งเป่าเม้าท์ออแกน เทพสุดครับ
คนบ้านฉาง ระยองครับ

guitar_skl

• บุคคลทั่วไป
เล่นใด้สุดยอดจริง....ทำให้มีกำลังใจในการเล่นกีตาร์ดีครับ ( ถ้ามีเวลา คริๆ )

pinman

• member
ปกติชอบเข้ามาอ่านอย่างเดียว... เจอกระทู้นี้แล้วอดไม่ได้มาเขียนชม เล่นได้สนุกจริงๆ ครับ

plainguy

• member
ผมก็เป็นเหมือนคุณ pinman อ่านอย่างเดียวแต่เห็นกระทู้นี้แล้่ว พูดไม่ออกเลยครับ  เพราะผมกำลังคิดว่าน้องเค้าต้องใช้ความพยายาม  ตั้งใจจริงและความอดทนมากแค่ไหน กว่าจะมาเป็นอย่างที่เราเห็น อีกหนึ่งแรงบันดาลใจสำหรับคนที่ครบ32อย่างผม ขอบคุณมากครับ

mboma55

• member
  • ยิ่งรู้มาก ยิ่งจนมาก -*-
ขอบคุณครับ ใจไม่รักจริง ทำไม่ได้ ใจรักอย่างเดียวก็ทำไม่ได้ครับ พรสวรรค์ 1%  พรแสวงอีก 99% ครับ

Guitar_Joe

• member
ขอบคุณที่ขุดขึ้นมาครับ ก่อนผมโพสแฟนผมดูด้วยกันแล้วน้ำตาไหลเลย แต่ผมคิดวนเวียนในหัวเลย ว่าเราขยันซ้อมน้อยมากจริงๆ เราไม่ได้ครึ่งพี่เค้าเลยทั้งๆที่เรามีสื่อเพียบ
ชีวิตและวิญญาณ บรรณา

BreakDowns

• member
หัวใจพี่น่ากราบมากครับ