Untitled Document

ผู้เขียน หัวข้อ: ใครพอมี tab เพลง ค้นใจ ของเจ บ้างครับ ขอแบ่งปันหน่อยครับ  (อ่าน 7614 ครั้ง)

winnie

• บุคคลทั่วไป
รบกวนน้าๆ ท่านใดมี tab เพลง ค้นใจ ของเจ เจตริน บ้างครับ พอดีลอง search หาในอากู๋ แล้วไม่เจอครับ รบกวนแบ่งปันด้วยได้ไหมครับ

ขอบคุณครับ

sontaya

• member
    • Thai Fingerstyle Guitar Lover
ผมเคยแกะไว้นานแล้ว เดี๋ยวเอามาให้ครับขอไปรื้อ ๆ แป๊บนึงครับ ^^

sontaya

• member
    • Thai Fingerstyle Guitar Lover
เจอแล้วครับไปดาวน์โหลดเป็น pdf ตามนี้เลยครับ http://www.4shared.com/document/_YGi9jZw/find_heart.html

หรือดูตามนี้เลยครับ line บนเป็นตัว main picking ส่วน line ล่างเป็นตัว solo ครับ

[

น่าจะพอได้นะครับ  ;D ;D ;D

achawa

• member
แจ่มเลยครับ ขอบคุณครับ

winnie

• บุคคลทั่วไป
ขอบคุณน้าสนธยาครับ ขอสูบทันควัน อิอิ

rilsaki7712

• member
ขอบคุณมากนะครับ คุน sontaya ผมสมาชิกใหม่ครับ ^ ^ :D

ballee45

• member
ขอบคุณ น้า sontaya ด้วยเช่นกันครับ ขออณุญาต สูบด้วย