Untitled Document

ผู้เขียน หัวข้อ: อยากได้เว็ปที่คล้ายๆ กับ เว็ป บ้านไม้ของเราครับ(ต่างชาติ)  (อ่าน 3070 ครั้ง)

staryu

• member
มีน้าๆ คนไหนพอจะรู้เว็ปของต่างชาติ ที่คล้ายๆ กับ บ้านไม้ของเรา บ้างไหมครับ ??
ทิ้งลิ้งค์ไว้ให้ผมที    ขอบคุณครับ ^^
" Always learning new song  song will be your teacher"

Mook :)

• member

peedoi

• member
http://www.acousticguitarforum.com/forums/index.php

ลองอันนี้อีกทางครับ

Phongphak

• member
น่าสนใจๆ ;)

Montri

• member
  • ค่าความสุข ของคนเราไม่เท่ากัน...มีแค่นี้ก็สุขใจ !!
ดีครับ ฟังความคิดเห็นชาวต่างชาติกันบ้างครับ
อย่า เห็น แก่ ตัว !!

staryu

• member
ขอบคุณครับ:D
" Always learning new song  song will be your teacher"

lexi

• member
    • My Facebook
ส่วนตัวสิงอยู่บอร์ดนี้เลย

www.fingerstylechina.com
... อย่าประเมินค่าตัวเอง หรือคนอื่นต่ำ เพราะคนทุกคน ล้วนมีคุณค่าอยู่ในตัว ...

ยินยอม

• member
  • กีตาร์ดีอยู่ที่คนเล่น
ภาษาจีนอะเจ๊เล็กซี่ ผมใช้กูเกิ้ลผีขนุนแปล พอมึนๆอ่านได้ครับ
:)

lexi

• member
ภาษาจีนอะเจ๊เล็กซี่ ผมใช้กูเกิ้ลผีขนุนแปล พอมึนๆอ่านได้ครับ

บอร์ดนี้ไฮโซสุดล่ะ น้ายินยอม มีบล๊อกให้สมาชิกด้วย สมัคไปเล่นกันนะ ไว้เจอกันที่บอร์ดนะน้า ไมต้องห่วงเรื่องภาษาแอดบล๊อกคนจีนไปเลย เค้าเก่งอิ้งกันทั้งนั้น

ปล. เล่อซี (乐希) ไม่ช่ายเล็กซี่ .. - -*
... อย่าประเมินค่าตัวเอง หรือคนอื่นต่ำ เพราะคนทุกคน ล้วนมีคุณค่าอยู่ในตัว ...

ยินยอม

• member
  • กีตาร์ดีอยู่ที่คนเล่น
ชื่อเลอซี่ผมยังอ่านผิดเลย ฮ่าๆๆ
:)

lexi

• member
เด๋วไปแอดนะน้ายินยอม   ;)