Untitled Document

ผู้เขียน หัวข้อ: YAMAHA FG401 ท้องป่อง ... เสียค่าซ่อม 800 คุ้มไหมครับ ?? เสียงเปลี่ยนไหม ?  (อ่าน 3513 ครั้ง)

RJ.

• member
โทรถามช่างแล้ว คิด 800 บาท ผมรู้สึกว่าแอบแพงไปหน่อย  แถมกีต้าผมฝ้าขึ้นทั้งตัวแล้ว .... เอาไปซ่อมมันจะคุ้มกันไหมครับ เสียงจะเหมือนเดิมไหม แล้วถ้าไม่ซ่อม ปล่อยไว้ จะเป็นไรไหม ?

ผมกำลังจะมีกีต้าตัวใหม่แล้ว แต่ตัวนี้เป็นตัวแรกที่หัดเล่น ผมเลยอยากดูแลไว้ครับ

Sgt Pepper

• member
  • เล่นมาสิบปี ตีอยู่สี่คอร์ด!
ถ้างานดีผมว่าคุ้มครับ ย่ิงกีต้าร์ตัวแรกของเรา จะถูกจะเก่าเราก็รัก

Mook :)

• member
ถ้าอยากดูแลไปพาไปทำแท้งซะค่ะ ถ้าไม่ทำเดี๋ยวจะออกมาเป็นยามาฮ่าน้อยอีกตัว ถ้าไม่อยากเสียตัง เดี๋ยวมุกทำแท้งให้ฟรีๆ (อย่าเอ็ดไป เป็นคลีนิกเถื่อน) เดี๋ยวแถมยาทาแก้ฝ้าไปอีกหลอดนึงเลยอ่ะ

~ พระจันทร์สีฟ้า ~

• member
  • = Webmonster =
    • Bluemoon Gallery !!
เคยนำไปให้อาจารย์ปู่ลุงจง & พัตเตอร์รูปหล่อ แห่ง GuitarWorkshop เมเจอร์ท่าน้ำนนท์ ทำคลอดให้ แกคิดไม่กี่ร้อยเองครับ จำราคาแน่นอนไม่ได้ แต่ถูกกว่านี้แน่ ๆ ครับ  ;D

ทำคลอดเสร็จ หน้าท้องเรียบเนียนเหมือนเดิม ถ้าไม่บอก ก็ไม่รู้เลยว่าเคยผ่านการมีบุตรมาแล้ว แถมเสียงร้องครวญครางเร้าใจเหมือนเดิม ไม่มีเปลี่ยนแปลงซักกะติ๊ดครับ  :D
ชม The Bluemoon Guitar Gallery คลิก http://69mm.multiply.com

Dokdiao

• member
เคยนำไปให้อาจารย์ปู่ลุงจง & พัตเตอร์รูปหล่อ แห่ง GuitarWorkshop เมเจอร์ท่าน้ำนนท์ ทำคลอดให้ แกคิดไม่กี่ร้อยเองครับ จำราคาแน่นอนไม่ได้ แต่ถูกกว่านี้แน่ ๆ ครับ  ;D

ทำคลอดเสร็จ หน้าท้องเรียบเนียนเหมือนเดิม ถ้าไม่บอก ก็ไม่รู้เลยว่าเคยผ่านการมีบุตรมาแล้ว แถมเสียงร้องครวญครางเร้าใจเหมือนเดิม ไม่มีเปลี่ยนแปลงซักกะติ๊ดครับ  :D
แต่รอนานข้ามเดือนเลยก้าบบบ

~ พระจันทร์สีฟ้า ~

• member
  • = Webmonster =
    • Bluemoon Gallery !!
แต่รอนานข้ามเดือนเลยก้าบบบ

อ้าวเหรอ   :o  ทำไมของผมวันเดียวได้อะครับ 5555+

อาจขึ้นอยู่กับจำนวนแขกผู้มาใช้บริการด้วยครับ ลุงแกฮอต อิอิ.. ;D
ชม The Bluemoon Guitar Gallery คลิก http://69mm.multiply.com

RJ.

• member
ของผมที่โทรไปถามก็หมอขั้นเทพนะครับ พอบอกเค้าว่า กีต้าท้อง .... เค้าบอก โอย งานถนัดเลยครับ .... ถ้างานเนียน 800 มันก็ไม่แพงจริงๆนั่นหล่ะ แค่รู้สึกว่า แหม น่าจะถูกกว่านี้อีกหน่อย

TOM1869

• member
ถ้าทำเองไม่ได้  ก็ไม่แพงครับ
Line id: 081-8718003