Untitled Document

ผู้เขียน หัวข้อ: ขาย กีต้าร์โปร่ง Walden G3000 All Solid สภาพใหม่มาก อุปกรณ์ทุกอย่างอยู่ครบ  (อ่าน 5069 ครั้ง)

hippytoday

• member
ขาย กีต้าร์โปร่ง Walden G3000 All Solid สภาพใหม่มาก อุปกรณ์ทุกอย่างอยู่ครบ กีต้าร์เดิมๆเหมือนออกจากร้านไม่เคยปรับแต่งอะไรนอกจากตั้งสายกีต้าร์ ไม่ค่อยได้หยิบมาเล่น ซื้อมาเมื่อ 12/4/56 ซื้อมา 15,200 ขายเพราะไม่ค่อยได้ใช้ ขาย 12,500 สมาชิกท่านใดกำลังมองหากีต้าร์รุ่นนี้มือหนึ่งลองมาดูตัวนี้ก่อนได้ครับแทบไม่ต่างกัน แวะเข้ามาดูกีต้าร์ได้ใกล้สวนสยาม 086-793-5944 นัส

วีดีโอตัวอย่าง
<a href="http://youtu.be/1VPAGQE5Ngg" target="_blank" class="aeva_link bbc_link new_win">http://youtu.be/1VPAGQE5Ngg</a>

WALDEN G3000 specification

body shape: Grand Auditorium
top material: Solid Sitka Spruce
back material: Solid Indian Rosewood
side material: Solid Indian Rosewood
soundboard bracing: "Pre-War" Scalloped-X
Neck material: Mahogany
nut : Bone
nut width: 1 3/4"
scale length: 25.6"
fingerboard: Solid Ebony
trussrod: 2-way adjustable
reinforcement: Carbon Graphite Rails Appointments
binding: Flame Maple and Wood
rosette: Abalone and Wood
tuners: Gold with black buttons
logo: Pearl
bridge: Faceted Ebony bridge
saddle: Bone
endpins: Ebony
Finish: Satin Nitrocellulose Lacquer

nhoy

• member
น่าเล่นมากครับ G3000 ของ Walden

hippytoday

• member
น่าเล่นมากครับ G3000 ของ Walden

ขอบคุณครับ

เกษตรกร_ฝึกหัด

• member
สภาพเยี่ยม คุ้มค่ามากเลยครับ

OU

• member
เหมือนเคยลงมาแล้วครั้งหนึ่งหรือเปล่าครับ คุ้นๆ ???

hippytoday

• member
เหมือนเคยลงมาแล้วครั้งหนึ่งหรือเปล่าครับ คุ้นๆ ???

เคยลงขายมาครั้งครับแต่เกิดเสียดายอยากเก็บไว้เองเลยยกเลิกการขายไป แต่เก็บไว้ก็ไม่ได้ใช้เลยกลับมาขายใหม่ครับ

chinpoonutsu

• member
กีตาร์สวยมากๆค่ะ
แต่ขอโทษจริงๆนะคะที่ยกเลิกการจอง มีปัญหาต้องใช้เงินจริงๆ  Y^Y
ไม่มีอะไรที่เป็นไปไม

mawmeow

• member
สวยมากครับ

hippytoday

• member
กีตาร์สวยมากๆค่ะ
แต่ขอโทษจริงๆนะคะที่ยกเลิกการจอง มีปัญหาต้องใช้เงินจริงๆ  Y^Y
ไม่เป็นไรครับตามสะดวก

ple2515

• member

hippytoday

• member
กีต้าร์ขายแล้วนะครับเตรียมส่งไปจันทบุรีขอบคุณ Acousticthai.net และทุกแรงเชียร์ครับ  :)

Joe Charon

• member
กีต้าร์ขายแล้วนะครับเตรียมส่งไปจันทบุรีขอบคุณ Acousticthai.net และทุกแรงเชียร์ครับ  :)
รอคอยมานานสำหรับ Walden G3000 ได้เป็นเจ้าของแล้วครับ (อยากเห็นตัวจริง เสียงจริงไวๆ ครับ)  :) :) :)

ยินดีกับท่านเจ้าของใหม่ด้วยครับ ได้กีต้าร์ดีๆ^^
^^'

Joe Charon

• member
ยินดีกับท่านเจ้าของใหม่ด้วยครับ ได้กีต้าร์ดีๆ^^
ขอบคุณครับ  :) :)

chinpoonutsu

• member
ยินดีด้วยค่ะ  ^^
ไม่มีอะไรที่เป็นไปไม

Joe Charon

• member
ยินดีด้วยค่ะ  ^^

ขอบคุณครับ แต่ถ้าคุณ chinpoonutsu ไม่ยกเลิกการจอง ผมก็คงไม่ได้ครับ  :) :)