Untitled Document

ผู้เขียน หัวข้อ: OM สวยๆราคาเบาๆ ###ขายแล้วคะ###  (อ่าน 4841 ครั้ง)

CATKAWKONG

• member

กีต้าร์ไม่รู้ว่าดีไหม ไม่เคยเล่น
แต่เข้ามาเชียร์คนขายใจดี ครับ
  ;D ;D ;D ยินดีที่ได้รู้จักนะคะ เล่นไปเล่นมา ชักเสียดาย อิอิ
กังวานเกิน om

CATKAWKONG

• member
คุณปุ๊กปล่อยของดีหายากอีกแล้ว ;D เชียร์ครับ
จ้า เปนไงบ้างคะ ชอบมั้ยวินเทจ Fg360  ::) ;D

CATKAWKONG

• member
 ;D ;D ;D ตัวนี้เปนงานทำมือ ผลิตโดยช่างจีนคะ เห็นน้าๆโทรมาถามกันหลายท่าน
และไม่ใช่วินเทจนะคะเป็นของใหม่คะ ได้มาเมื่อสิ้นปีคะ ราคาเต็มร้าน guitar studio 5,100฿
ตัวนี้เป็นตัวสุดท้ายคะ ไม่มีนำเข้ามาอีกแล้ว ราคานี้ลดไป 1,200 ดีดไป2-3ครั้ง เปลี่ยนสาย500 ปิ๊กการ์ด250
saddle fossalid
เซทอัพพร้อมใช้ ประหยัดไปเกือบ2,000 ราคานี้สุทธิแล้วคะ ไม่ขอลดนะคะ ไม่ออกก็เก็บเองคะ
 เรื่องเสียง งานประกอบ คุณภาพไม้ดีเกินราคา 3,900฿ แน่นอน ไม่ดีไม่ต้องเอาไปคะ มาลองเลย ไม่รับไม่ว่าคะ^^

SMIL3xD

• member
ผมเคยแอบลองลูบๆ คลำๆ ของป้าปุ๊กมาแล้ว
เสียงดีมากเลยทีเดียวคับ เสียงมีเอกลักษณ์คมสากนิดๆ สำหรับความคิดผม

น่าเล่นคับ เชียร์ๆ  :)

aumloveguitar

• member
ดันคร๊าบ ไม่ติดว่าซื้อ12สาย ไป2ตัว ผมเอาแล้ว 3900 เอง ไม่ต่อแน่นอน ^^

CATKAWKONG

• member
ดันคร๊าบ ไม่ติดว่าซื้อ12สาย ไป2ตัว ผมเอาแล้ว 3900 เอง ไม่ต่อแน่นอน ^^
^^ จ้าพี่อั้ม ขายแล้วเรียบร้อยคะ