Untitled Document

ผู้เขียน หัวข้อ: ตัวสุดท้ายYamaha ls 26 sunburst ขายหมดแล้วครับ  (อ่าน 8000 ครั้ง)

Beam148

• member
 แอมป์yamaha thr 5a ประกันศูนย์ถึงมิถุนา สภาพสวย ใหม่ ไร้ริ้วรอย กล่อง อุปกรณ์ครบ ขายแล้วครับ

เครื่องอัดเสียง zoom q3hd สภาพดีมาก ไร้ริ้วรอย อุปกรณครบกล่อง ขายแล้วครับ

Tescam dr40 ไม่มีกล่องนะครับ ใหม่สภาพแทบไม่เคยใช้.  ขายแลัวครับ

1 Gibson Acoustic Advanced Jumbo Red Spruce
Product Features100% American-made quality Gibson handcrafted construction throughoutAdirondack Red spruce top with Bhilwara Rosewood back and sidesRosewood fingerboard with mother of pearl diamond and arrow inlaysMahogany neck with traditional 25 1/2 scaleGold vintage open-back tuners with 14:1 tuning ratio

ซื้อมือหนึ่งมาไม่ถึงครึ่งปี จาก music concept สภาพใหม่มากๆครับ ไม่มีรอยใดๆครับ ขายแล้วครับ

2   ขาย yamaha ls 26 sun burst + lr baggs anthem 2013 สภาพดีมาก ซื้อมามือหนึ่งส่วนมากอยู่ในกล่อง ไม่มีรอยครับ  รวม pick up ไม่แยกขายครับ made in japan รุ่นสูงๆyamaha เสียงเพราะใสครับ
The great perfomance same as LS36 features on the vintage design.

Small Body and Vintage Look
Solid Engelman Spruce Top Treated with A.R.E.
Solid Rosewood Back & Sides
Mahogany and Padauk 5ply Neck
ขายแล้วครับ/color]

3 กีต้าร์พับสำหรับเดินทาง ตัวนี้เป็นรุ่น Top line ครับ all solid rosewood เหมาะมากสำหรับเดินทาง Voyage Air Guitar สามารถ พับคอ ให้ เก็บลงในเป้สะพายที่ให้มาด้วยได้ครับ ตัวนี้ติด pickup fishman eclipse vt พร้อมเล่นครับ สภาพยังใหม่ๆอยู่ครับ ไม่มีรอยครับ
Voyage Air - VAOM-2C Rosewood OM-Style
รายละเอียดตามลิงค์นี้ครับ

http://www.voyageairguitar.com/component/virtuemart/detail/8-premier-series-acoustics/vmj_ritz/27-premier-series-vaom-2c-rosewood-om-style?sef=hcfp

ในyoutube มีรีวิวอีกเยอะครับ พอดีพึ่งได้จากพี่ในเว็บมาครับเอาไปออกทริปใช้งานได้ดีสะดวกมากขอขายราคาลดๆลงไปอีก ขอไม่แยกขาย pick up นะครับ มันลงตัวดีอยู่แล้วไม่อยากไปแยก. ขายแล้วครับ

โทรคุยกันได้ครับ ราคาตัวไหนพอลดได้ ก็ขายเลยครับ 0817010940 ดูของ กัลปพฤษณ์ ฝั่งธนครับ

ปล ขออภัยด้วยภาพถ่ายมือถือแสงน้อยภาพไม่ค่อยชัด แต่ตัวจริงสวยครับ มาดูเองมาลอง ไม่ผิดหวังครับ

Beam148

• member
2 Yamaha ls sunburst + LR bagg anthem

Beam148

• member
3 Voyage Air + fishman eclipse vt. ขายแล้วครับ

Heater

• member
Gibson AJ สวยมากครับ เคยไปลองที่ร้านแต่ไม่แน่ใจว่าตัวนี้หรือเปล่า เสียงดีมาก Action จากโรงงานเล่นสบายนิ้วครับ

Beam148

• member
Gibson AJ สวยมากครับ เคยไปลองที่ร้านแต่ไม่แน่ใจว่าตัวนี้หรือเปล่า เสียงดีมาก Action จากโรงงานเล่นสบายนิ้วครับ

ตัวนี้ action เล่นสบายไม่ต้องตั้งเลยครับ ขอบคุณครับ

nhoy

• member
น่าเล่นมากๆ ครับ โดยเฉพาะอย่างยิ่ง Gibson Advanced Jumbo และ Yamaha LS-26 Sunburst

Kopple779

• member
สวยมากเลยครับ

Beam148

• member
สวยมากเลยครับ
น่าเล่นมากๆ ครับ โดยเฉพาะอย่างยิ่ง Gibson Advanced Jumbo และ Yamaha LS-26 Sunburst

ขอบคุณมากครับ

Beam148

• member
สนใจ โทรคุยกันได้ครับ

akebex

• member
Gibson รับแรกกับไฟฟ้า LP Stardard 2013 ส่วนต่างว่ากัน สนใจไหมครับ ???
ขอบคุณครับ

Beam148

• member
Re: ขาย Gibson aj red spuce, Yamaha ls 26 sunburst, กีต้าร์พับได้ เดินทาง Voyage Air
« ตอบกลับ #10 เมื่อ: มกราคม 19, 2014, 21:55:58 »
Gibson รับแรกกับไฟฟ้า LP Stardard 2013 ส่วนต่างว่ากัน สนใจไหมครับ ???
ขอบคุณครับ

ขอบคุณมากครับ แต่พอดีกีต้าร์ไฟฟ้าไม่ได้เล่นมานานมากเลยครับ พอดีตอนนี้มีตัยี่ห้อที่สนใจอยู่ด้วยครับ แต่ยังไงขอบคุณที่สนใจนะครับ

ราคาคุยกันได้นะครับสำหรับคนที่สนใจ ขอบคุณครับ

Beam148

• member
Re: ขาย Gibson aj red spuce, Yamaha ls 26 sunburst,
« ตอบกลับ #11 เมื่อ: มกราคม 22, 2014, 20:47:42 »
รายการ3 กีต้าร์ voyage air ขายแล้วครับ

รายการที่เหลือ โทรคุยกันได้ครับ

friendny222

• member
  • คนหัวใจเซอร์
Re: ขาย Gibson aj red spuce, Yamaha ls 26 sunburst,
« ตอบกลับ #12 เมื่อ: มกราคม 22, 2014, 23:11:21 »
Gibson สวยสุดๆๆเรยคับบ :)
Rock"N"Roll Forever

Beam148

• member
Re: ขาย Gibson aj red spuce, Yamaha ls 26 sunburst, ปรับลดราคาสุดๆ
« ตอบกลับ #13 เมื่อ: มกราคม 23, 2014, 20:43:55 »
 :) :) :)

Beam148

• member
Re: ขาย Gibson aj red spuce, Yamaha ls 26 sunburst, ปรับลดราคาสุดๆ
« ตอบกลับ #14 เมื่อ: มกราคม 25, 2014, 12:21:18 »
สนใจราคาโทรคุยกันได้ครับ

Bobbybrown

• member
« ตอบกลับ #15 เมื่อ: มกราคม 25, 2014, 13:52:01 »
Adirondack Red Spruce Top, Mahogany Back/Sides/Neck,

Gibson ในรูปผมเห็นเป็น Rosewood back ไม่แน่ใจว่าพิมพ์สเปคผิดรึป่าวครับ

Beam148

• member
« ตอบกลับ #16 เมื่อ: มกราคม 25, 2014, 15:01:27 »
Adirondack Red Spruce Top, Mahogany Back/Sides/Neck,

Gibson ในรูปผมเห็นเป็น Rosewood back ไม่แน่ใจว่าพิมพ์สเปคผิดรึป่าวครับ

ขอบคุณมากๆครับ ผมเข้าไปแก้ไขข้อมูลแล้วครับ ไปเอามาจากเว็บ gibson เลย สงสัยตอนแรกcopyมาผิดตัว

Beam148

• member
Re: เพิ่ม zoom q3hd กับ tescam dr40, Gibson aj red spuce, Yamaha ls 26 sunburst
« ตอบกลับ #17 เมื่อ: มกราคม 25, 2014, 21:36:01 »

####เพิ่มเครื่องอัดเสียง zoom q3hd สภาพดีมาก ไร้ริ้วรอย อุปกรณครบกล่อง 6500
         Tescam dr40 ไม่มีกล่องนะครับ ใหม่สภาพแทบไม่เคยใช้ 6500

Beam148

• member
Re: เพิ่ม zoom q3hd กับ tescam dr40, Gibson aj red spuce, Yamaha ls 26 sunburst
« ตอบกลับ #18 เมื่อ: มกราคม 26, 2014, 23:24:20 »
สนใจรายการไหนโทรคุยได้ครับ

Beam148

• member
« ตอบกลับ #19 เมื่อ: มกราคม 27, 2014, 21:49:57 »
สนใจรายการไหนโทรคุยได้ครับ