Untitled Document

ผู้เขียน หัวข้อ: ขายกีตาร์ Veelah V1-DCE ขายแล้วครับ ขอบคุณบ้านไม้ครับ  (อ่าน 2592 ครั้ง)

Por SC

• member
ขายแล้วครับ

รูปตัวเต็ม

เกรนไม้ถี่กว่าปีใหม่ๆ

ตำหนิ

เพิ่มรูปครับ

: Simple is Best :

ฟ้าฉายไมโครโฟน

• member
    • FARSHINE
น่าซื้อ ให้เพื่อนวงเหล้าจริงๆ กาวที่ใช้ทา เป็นกาวอุตสาหกรรม(กาวตราช้าง) หรือเป็น ลาเทกซ์ครับ
ดูไม่ชัดเท่าไหร่

ผมกำลังจะเดินทางไปแถวตึกเนชั่นทาวเวอร์  พอดี
大家好,我叫意風泰國人

Por SC

• member
น่าซื้อ ให้เพื่อนวงเหล้าจริงๆ กาวที่ใช้ทา เป็นกาวอุตสาหกรรม(กาวตราช้าง) หรือเป็น ลาเทกซ์ครับ
ดูไม่ชัดเท่าไหร่

ผมกำลังจะเดินทางไปแถวตึกเนชั่นทาวเวอร์  พอดี

เป็นกาวร้อนครับ ล้างไม่ออกแล้วครับผม ;D

ฟ้าฉายไมโครโฟน

• member
    • FARSHINE
โทรไปไม่รับสาย ตอนที่อยู่บางนา  ;D. อดได้กีตาร์ดี
大家好,我叫意風泰國人

Por SC

• member
โทรไปไม่รับสาย ตอนที่อยู่บางนา  ;D. อดได้กีตาร์ดี

ขออภัยด้วยครับ เดี๋ยวเช้าผมติดต่อกลับไปครับ  :)

Por SC

• member

s.yodmalai

• member
สวยครับ สนใจ รูปตรงรอยกระแทกลงเพิ่มได้ไหมครับ มองไม่ชัดเท่าไร

Por SC

• member
สวยครับ สนใจ รูปตรงรอยกระแทกลงเพิ่มได้ไหมครับ มองไม่ชัดเท่าไร

รูปตรงลอยกระแทก เดี๋ยวเย็นนี้จะเอากล้อง DSLR ถ่ายลงเพิ่มให้ครับ  :)

Por SC

• member
Update 10/01/2014 มีนัดดู 1 คิว ครับ

Por SC

• member
Re: ขายกีตาร์ Veelah V1-DCE ขายแล้ว ขอบคุณบ้านไม้ครับ
« ตอบกลับ #9 เมื่อ: มกราคม 10, 2014, 20:17:08 »
ขายแล้วครับ