Untitled Document

ผู้เขียน หัวข้อ: ขายหมดแล้ว รบกวนปิดกระทู้ครับ ขอบคุณบ้านไม้มากๆครับ  (อ่าน 1471 ครั้ง)

Ki-Ta-Kao

• member
ตัวแรก Yamaha FG 401

ตัวที่2 Yamaki yw-25  ขายแล้วครับ

กีต้าร์ทั้ง2ตัวมีร่องรอยจากการใช้งานพอควร ผมพยามถ่ายภาพให้เห็นแผลทั้งหมดของกีต้าร์เพื่อน้าๆจะใด้ตัดสินใจว่าจะรับใด้หรือไม่ ทั้ง2ตัวไม่มีแตก หัก ท้องป่อง คอยก  น้าสามารถซื้อไปแล้วใช้งานใด้เลย ใว้ลุยๆ หรือใว้ให้ลูกหลานหัดเล่นใด้ตามสะดวก สุ่มเสียงดีกว่าหน้าตาแน่นอนครับชิวๆ :) สนใจสอบถามติดต่อใด้ตามเบอร์นี้ครับ 089-9183271
ผมอยู่นครปฐม น้ามารับเองผมช่วยค่าน้ำมันใด้นิดหน่อย หรือจะให้ส่งจังหวัดใกล้เคียงผมขอบวกค่าน้ำมันนิดหน่อย ยินดีไปส่งให้ถึงที่ครับ ขอบคุณครับ

suwat

• member
2 ตัวลดใด้เท่าใร่ สนใจ

bujarati

• member
ที่ผมโทรไปคุยเืมื่อกี้นะครับ   นัดเจอพรุ่งนี้ครับ ขอบคุณมากครับ

Ki-Ta-Kao

• member
ที่ผมโทรไปคุยเืมื่อกี้นะครับ   นัดเจอพรุ่งนี้ครับ ขอบคุณมากครับ
ขอบคุณน้ามากครับที่รับ yamaki ไปดูแล ขอบคุณครับ

Ki-Ta-Kao

• member
มีนัดดู1คิวครับเย็นนี้ ผลเป็นไงจะแจ้งให้ทราบอีกทีครับ ขอบคุณ