Untitled Document

ผู้เขียน หัวข้อ: มีเอฟเฟคร้อง TC Helicon harmony G-XT ต้องการแลก แอมป์อคูสติก หรือ ขายก็ได้ครับ  (อ่าน 1420 ครั้ง)

saxophone99

• member
เพิ่งซื้อมาไม่ถึง2อาทิตย์ เคยเอาออกจากกล่องเพื่อขึ้นเวทีครั้งเดียวครับ สภาพก็ตามรูปเลยครับ ต้องการแลกกับแอมป์อคูสติกมือสอง จะเป็น Fishman หรือ Vox หรือ อะไรก็ได้ครับ ขอแบบที่เสียบไมค์ร้องได้ด้วย เพื่อเอาไว้ฝึกซ้อมครับ หรือขายก็ได้ครับ 9000 บาท พี่ๆท่านใดมีแอมป์เหลือๆใช้ มาแลกกันเล่นนะครับ ขอบคุณครับ  :) ปล.มีกล่อง+คู่มือเดิมๆครบครับ โพสทิ้งไว้ก็ได้ครับ หรือโทร 083-6969690 (10.00-24.00นะครับ)

saxophone99

• member
ดัน มาดัน แม่ดอกฟ้าขวัญใจคนจน  :)

saxophone99

• member
รออีกแปปนุง ถ้าไม่มีคนแลกหรือซื้อ ผมจะเก็บเข้ากรุแล้ว สงสัยเรามะมีวาสนา อิอิ

sjack2525

• member
อยากได้แต่งบไม่ถึงครับ
แต่ผมมีแอม vox แต่ไม่ใช่อคูสติกนะครับได้หรืเปล่า^^ เป็น mini 3ครับ
หรือถ้าไมรับ ก็ขอราคาแบบว่าดีกว่าเก็บไว้เฉยๆให้หน่อยครับเกิดผมสู้ราคาไหว