Untitled Document

ผู้เขียน หัวข้อ: ตามหาไมค์ร้อง กลางๆ ซักตัวไว้ร้องร้านครับพี่  (อ่าน 1362 ครั้ง)

หนุ่มน้อย "อคู๊สติก"

• member
  • ดนตรีคือชีวิต แต่ไม่ไช่ทุกสิ่งในชีวิต ^^
มือสองก็ได้ พวก sm58  ไรงี้ครับ ราคาไม่แรงมากครับ เพราะผมจน  55 5 5   0865991170  linee    tumza989
ต้องขยันซ้อมให้มากกว่านี้ ๆๆๆๆๆๆๆ

• member
  • ดนตรีคือชีวิต แต่ไม่ไช่ทุกสิ่งในชีวิต ^^
up   up up up up pu pu p p
ต้องขยันซ้อมให้มากกว่านี้ ๆๆๆๆๆๆๆ

mai_911

• member
มีเงินเท่าไหร่ครับ เผื่อแนะนำให้ไปซื้อของใหม่ๆง่ายกว่า

ฟ้าฉายไมโครโฟน

• member
    • FARSHINE
EV PL24S  มีสวิทซ์ 2,600.- ทน โยน เหยียบเข้าไป

Beyerdynamic TG V30d s  1,990.- มาพร้อมสายไมค์ ราคาพร้อมส่ง

ฟ้าฉายไมโครโฟนครับ 081 407 0o82  กระทู้ปักหมุดข้างบนก็มีครับ

大家好,我叫意風泰國人

Rockplayboy

• member
  • สิ่งที่แน่นอนที่สุดในชีวิต คือความไม่แน่นอน
EV ดีจริงครับ หนังเหนียวเหมือน _แก่ ที่บ้านเลยครับ ^^ เชียร์ EV
สิ่งที่แน่นอนที่สุดในชีวิต คือความไม่แน่นอน

peterr

• member
ev ดีครับ ติดต่อน้าแฟรงค์ เลย pl 24 เสียงเบสดีด้วย ครบทุกย่าน

• member
อัพไว้เดะมาดูอีกทีไปเรียนก่อน อิอิ

ฟ้าฉายไมโครโฟน

• member
    • FARSHINE
 ;D กองเชียร์เยอะมากครับ อย่าเชื่อจนกว่าจะได้ลองนะครับ

ถ้าอยู่ใกล้กัน มานั่งคุย ลอง ไม่ซื้อไม่เป็นไรครับ

大家好,我叫意風泰國人