Untitled Document

ผู้เขียน หัวข้อ: ★★★★★★★★★★★★★★★★★★★ " กีต้าร์เช่า " ★★★★★★★★★★★★★★★★★★★  (อ่าน 23416 ครั้ง)

prateepmc17

• member
  • ทางของเรา...ตัวของเรา
มี promotion มาให้ตื่นเต้นอยู่เรื่อยๆ

โอกาสดีๆแบบนี้รีบเลย ^_^
ทําในในสิ่งที่ใจรัก

★ hemp ★

• member
  • ไม่หล่อ ... แต่อร่อย ^ ^
    • acoustic ministry
ดีครับเผื่อน้าๆในนี้อยากลองเล่นจะได้เปลี่ยนไปเล่นตัวอื่นเรื่อยๆ

ตามนั้นฮะ ขอบคุณคับน้าาา ^ ^

ดีจังเลยครับ

ลองได้นะฮะ ระวังจะติดใจด้วยน๊าาา ^ ^

เจ๋งดีครับ แปลกใหม่และเป็นประโยชน์ดีมากฮะ เหมาะสำหรับคนขี้เบื่อ
หรือชอบลองอะไรใหม่ๆตลอด น่าจะเวิร์คนะ อิอิ เคยเห็นแต่รถเช่ากะเมียเช่า 55+

น่าจะเป็นครั้งแรกในโลกไซเบอร์แห่งสยามประเทศฮะ กีต้าร์เช่ามาพระรามสอง เมียเช่าต้องไปแถวรัชดา มีหลายโครงการ หลายสเปค ยาวไปถึงพระรามเก้าเลยนะฮะ ^ ^

12 สายสวยจังเบยยยยยย

เคยลอง 12 สายอ่ะยังคับน้าอิ๊สสสสซี่ ต้องลองนะฮะ เด๋วมี 12 สายมาเพิ่มอีกตัวนะฮะ สนใจก็กริ๊งกร๊างมาได้นะฮะ ไม่ได้คุยกันซะนานเชียว สบายดีนะฮะสุดหล่อ ^ ^

:) ;) :D สุดยอดครับน้า ขอให้กิจการเจริญก้าวหน้ายิ่งๆขึ้นไปครับ "Cat's eyes ce-400 ราคา 5000 นี่ตกใจเลยครับ ท่านนที่อยากลองวินเทจ โอกาสดีๆมาแล้วครับ เชียร์เลยครับ.

ขอบคุณครับพี่แดง แมวเหมียวหลุดสเปค ราคาประหยัดนะฮะ ^ ^

สุดยอด ไอเดียเยี่ยมไปเลยน้า สวัสดีปีใหม่ครับ

ขอบคุณคับ สวัสดีปีใหม่คับเสี่ยวิน ^ ^

มี promotion มาให้ตื่นเต้นอยู่เรื่อยๆ

โอกาสดีๆแบบนี้รีบเลย ^_^

ขอบคุณฮะน้าบอยยยยยยยยยยย ^ ^
★Acoustic Ministry★

Spunperee

• member
13 ม.ค. ถึงเวลามวลมหากีต้าร์มาให้เช่า^___^

jaaut

• member

CATKAWKONG

• member
สอบถาม กรณีเช่า มีเคสหรือกระเป๋าให้ใส่กีต้าร์กลับมั้ยคะ หรือต้องหามาเอง

★ hemp ★

• member
สอบถาม กรณีเช่า มีเคสหรือกระเป๋าให้ใส่กีต้าร์กลับมั้ยคะ หรือต้องหามาเอง

มีกระเป๋า+ผ้าไมโคร ให้คับ หิ้วไป หิ้วกลับ สบายๆคับ มีผ้าไว้ให้เช็ดกีต้าร์ด้วยคับ ^ ^

โญชิ

• member
น่าสนใจมากครับ น้าhempสุดหล่อ  :D

★ hemp ★

• member
น่าสนใจมากครับ น้าhempสุดหล่อ  :D

ขอบคุณครับน้าโญสุดหล่อแห่งเมืองสกล ^ ^

ไดอารี่กีตาร์

• member
  • I am OSK & TU Alumnai
"นายแน่มากครับ"

วิษณุ

• member
  • แหลมฉบัง ชลบุรี line.nuwisetchaichan
โครงการดีๆ ;D

bujarati

• member
คิดซะว่าเหมือนขายกีตาร์แหละครับ  แต่เหมือนว่าน้าhemp การันตีรับซื้อคืนแบบหักราคาลงหน่อย แค่หลักร้อยไม่เกินพัน ในเวลาแค่เดือนเดียว ^^

เอาใจช่วยครับ ^^

CATKAWKONG

• member
ดีคะ จะได้ลองนานๆสักเดือน ว่ามันใช่มั้ยนะตัวนี้ กับค่าเช่าหลักร้อย คุ้มค่ามากๆคะ
เช่าสักเดือนสองเดือนเบื่อก็ส่งคืน ดีกว่ามาลงขาย ขายยากอีก ไม่ไปสักทีคะ
ปล. จะมี yamaki yamaha สเปคหนักๆมามั้ยหน้อ รออยู่นะคะ อิอิ

elinoy

• member
รอเช่า all solid เหอๆๆๆจะมีมั้ยหน๋ออออออ
อมยิ้ม

Korn_FT

• member
ผมขอสละสิทธิ์นะครับ เนื่องจากไม่สะดวกในการรับของนะครับ แอบเสียดาย ฮ่าๆ

VII

• member
Morris MG 60  ผมขอซื้อเลยละกันครับ ของพี่เค้าดีจริง

★ hemp ★

• member
"นายแน่มากครับ"

ไม่แน่หล่ะฮะจารย์ แหมๆๆๆ แจกหมูยออีกหล่ะ อาจารย์พี่หน่องสุดหล่อออออ ^ ^

โครงการดีๆ ;D

ขอบคุณคับน้า ^ ^

คิดซะว่าเหมือนขายกีตาร์แหละครับ  แต่เหมือนว่าน้าhemp การันตีรับซื้อคืนแบบหักราคาลงหน่อย แค่หลักร้อยไม่เกินพัน ในเวลาแค่เดือนเดียว ^^

เอาใจช่วยครับ ^^

ขอบคุณคับ ก็มองได้หลายมุมคับ โปรเจ็คนี้ความได้เปรียบจะตกอยู่กับน้าๆอย่างแน่นอนคับ จัดให้จากใจฮะ ^ ^

ดีคะ จะได้ลองนานๆสักเดือน ว่ามันใช่มั้ยนะตัวนี้ กับค่าเช่าหลักร้อย คุ้มค่ามากๆคะ
เช่าสักเดือนสองเดือนเบื่อก็ส่งคืน ดีกว่ามาลงขาย ขายยากอีก ไม่ไปสักทีคะ
ปล. จะมี yamaki yamaha สเปคหนักๆมามั้ยหน้อ รออยู่นะคะ อิอิ

ขอบคุณคับ ก็อยากจะจัดแรงๆให้นะคับ แต่ความเสี่ยงผมก็จะแรงขึ้นอีกหน่ะคับ จะไหวมั๊ยยังไม่ค่อยแน่ใจฮะ ^ ^
แต่ขอมาก็จัดให้คับ ขอเวลาทำใจนิสนุงนะฮะ ^ ^

รอเช่า all solid เหอๆๆๆจะมีมั้ยหน๋ออออออ

แหมๆๆๆๆ น้าอีลีนอยก็นะ ใจคอ ให้เช่าวันละ 1000 บาท โอมั๊ยน้าาาา ^ ^

ผมขอสละสิทธิ์นะครับ เนื่องจากไม่สะดวกในการรับของนะครับ แอบเสียดาย ฮ่าๆ

ได้คับน้า ถ้ามีโอกาสต้องลองนะคับ วินเทจมีอะไรให้ค้นหาแน่นอนฮะ ^ ^

Morris MG 60  ผมขอซื้อเลยละกันครับ ของพี่เค้าดีจริง

ได้เลยคับน้า VII สุดหล่อ ใจร้อนจิงๆ อย่างไรก็ขอให้มีความสุขกับกีต้าร์ตัวใหม่นะฮะ ^ ^

Morris MG 60 ขายแล้วนะครัชชช ไม่มีให้เช่าแล้วนะครัชชชช ^ ^

★ hemp ★

• member
ดันนิสนุงนะฮะ ^^

hotbigcat

• member
น้องเหมียว ถูกมาก

★ hemp ★

• member
น้องเหมียว ถูกมาก

^ __ ^

พรุ่งนี้จะมีเพิ่มเติมสัก 3-4 ตัว โปรดติดตามชมนะฮะ ^ ^

windragon

• member
ไม่ค่อยกล้าเข้ามาเท่าไหร่ เพราะใจไม่แข็งพอ ของเขาดีจิงๆ.... :)