Untitled Document

ผู้เขียน หัวข้อ: ปิดกระทู้จ้า  (อ่าน 2796 ครั้ง)

leerasantana

• member
ปิดกระทู้จ้า
« เมื่อ: มกราคม 02, 2014, 17:12:11 »
 :)

1900

• member
I) Year Book ปี 1995 : ช่วยเก็บนิดหน่อย 1 เล่มครับ ;D

มี Guitarist Thailand เล่ม 31 ปีที่แล้ว ปล่าวครับ ถ้ามีและขายก็รวมกันมาด้วยนะครับ
ผมโทรตะกี้ไปเป็นฝากข้อความครับคุณโอ๊ต

เบอร์ผม 089 872 5932 โอครับ

1900

• member
อุดหนุนช่วยเก็บกันหน่อยครับ โทรไปคุยได้เจ้าของกระทู้ถามได้ทุกเรื่อง ครับ อิอิ ;D

• member
ผมจัดส่งเล่ม Year Book ปี 1995 ช่วง 10 โมงเช้าวันนี้ เรียบร้อยแล้วนะครับพี่โอ 

น้าเรย์ ครับ

• member
  • ผมน้าเรย์ครับ
หนัง สือดี ครับ มีคุณภาพ ผม ก็จัดบ้าน เจอ เหมือนกับ ของน้า leerasantana หลายเล่มเลย
มือกีต้าร์โฟล์ก

hoycivil26

• member
สนใจเบอร์5 กีต้าร์ลิสซ์บวกซีดีครับ ปล่อยไปยังครับ ไปรับบีทีเอสได้ครับ

• member
สนใจเบอร์5 กีต้าร์ลิสซ์บวกซีดีครับ ปล่อยไปยังครับ ไปรับบีทีเอสได้ครับ

อัพเดทนิตยสารล็อกไว้ให้แล้วนะครับ แล้วพบกันตามนัดคร้าบบ

1900

• member
ผมจัดส่งเล่ม Year Book ปี 1995 ช่วง 10 โมงเช้าวันนี้ เรียบร้อยแล้วนะครับพี่โอ

ได้รับหนังสือเพลง yearbook 95 แล้วครับ ขอบคุณมากครับ

ขายหมดไวๆนะครับ
;D

• member

ได้รับหนังสือเพลง yearbook 95 แล้วครับ ขอบคุณมากครับ

ขายหมดไวๆนะครับ
;D

ขอบคุณครับพี่โอ
แหม่ะ มีกองเชียร์ด้วยนะนิ

• member
หนัง สือดี ครับ มีคุณภาพ ผม ก็จัดบ้าน เจอ เหมือนกับ ของน้า leerasantana หลายเล่มเลย

ขอบคุณมากจ้า

ศิลป์ พุทธิจริต

• member
  • เล่นไม่ต้องเก่ง แต่เล่นให้มีความสุขก็พอ
Year book 1996 ยังอยุ่ไหมครับ
Tnv360 / gad 50 / d1

• member
Year book 1996 ยังอยุ่ไหมครับ
ยังอยู่จ้า สนใจติดต่อมาได้เลยครับ  :D