Untitled Document

ผู้เขียน หัวข้อ: ตามหา hamony single ครับพี่  (อ่าน 1251 ครั้ง)

หนุ่มน้อย "อคู๊สติก"

• member
  • ดนตรีคือชีวิต แต่ไม่ไช่ทุกสิ่งในชีวิต ^^
ตามหา hamony single ครับพี่
« เมื่อ: มกราคม 02, 2014, 16:00:03 »
ตามหาเอฟเฟคร้องครับ งบไม่เยอะครับพี่ อยากได้ตัวนี้เลย
TC Helicon Harmony Singer - Exclusive First Look!!
  ถ้ามีตัวอื่นราคาไม่แรงก็เสนอได้ครับพี่ๆ  line  ..  tumza989    tel  0865991170 
ต้องขยันซ้อมให้มากกว่านี้ ๆๆๆๆๆๆๆ

elinoy

• member
Re: ตามหา hamony single ครับพี่
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: มกราคม 02, 2014, 20:41:00 »
แรกๆก็อยากหามาใช้เหมือนกันนะครับเจ้า effect ร้องเนี่ย แต่พอได้เล่นกับนักร้องอาชีพ รู้เลยว่าทำไมเขาถึงไม่ใช้ T_T แต่ยังไงก็หาให้ได้ไวๆนะครับ
อมยิ้ม

หนุ่มน้อย "อคู๊สติก"

• member
  • ดนตรีคือชีวิต แต่ไม่ไช่ทุกสิ่งในชีวิต ^^
Re: ตามหา hamony single ครับพี่
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: มกราคม 03, 2014, 01:33:14 »
แรกๆก็อยากหามาใช้เหมือนกันนะครับเจ้า effect ร้องเนี่ย แต่พอได้เล่นกับนักร้องอาชีพ รู้เลยว่าทำไมเขาถึงไม่ใช้ T_T แต่ยังไงก็หาให้ได้ไวๆนะครับ
  เพราะอะไรครับพี่ พอดีผมเห็นเขาบอกกันว่า ถ้าใช้แล้ว จะร้องสบายขึ้นอะครับ มันดี เสียยังไงครับ แจงทีครับ
ต้องขยันซ้อมให้มากกว่านี้ ๆๆๆๆๆๆๆ