Untitled Document

ผู้เขียน หัวข้อ: ขออนุญาติขาย TAYLOR HARD CASE แท้ (ขายแล้วครับ)  (อ่าน 1472 ครั้ง)

takamine1

• member
ขออนุญาติขาย TAYLOR HARD CASE แท้ (ขายแล้วครับ)
« เมื่อ: ธันวาคม 31, 2013, 09:57:20 »
เนื่องจากซื้อ Taylor314CE  แล้วไม่ค่อยได้เอากีตาร์ออกไปข้างนอกเท่าไร จึงไม่ค่อยได้ใช้ Hard Case แล้วครับ
ขาย Hard Case Taylor สำหรับทรง(GA) มีร่องรอยตามการใช้งานครับผม(ตามรูปนะครับ)
ขอตั้งราคาขายที่ 3,400 บาทครับ พร้อมส่ง EMS ทั่วประเทศครับ

ขายแล้วครับ

takamine1

• member
ขายแล้วครับ รอลงรูปแพ๊คของเย็นนี้+พรุ่งนี้ส่งของให้คุณไอซ์ครับ
ขอบคุณอะคูสติกไทยมากๆครับ  ;D

takamine1

• member
เพิ่มรูปการแพ๊คของให้แล้วนะครับ พรุ่งนี้ผมจะออกไปส่่งให้ไม่เกินเที่ยงนะครับ ส่งเสร็จแล้วผมจะส่งรหัสที่ไว้เช็คกับเว็ปไปรษณีย์ไทยที่SMSครับ ขอบคุณครับ  :D
ปล.กล่องกระดาษ Taylor มันขาดไปแล้ว ใช้กล่องกระดาษ Yamaha ดัดแปลงเอาครับ  ;D

takamine1

• member
วันนี้จัดส่งของให้กับทางคุณไอซ์เป็นที่เรียบร้อยแล้วนะครับ ขอบคุณบ้านไม้และคุณไอซ์มากครับ