Untitled Document

ผู้เขียน หัวข้อ: หากีต้าร์ทรง OM ไว้เล่น Finger สักตัวครับ  (อ่าน 1013 ครั้ง)

Yourayds

• member
หากีต้าร์ทรง OM ไว้เล่น Finger สักตัวครับ
« เมื่อ: ธันวาคม 28, 2013, 01:13:01 »
ตั้งงบไว้ 4000 ปลายๆ อยากได้ Japan เก่าๆ หรือ รุ่นอะไรก็ได้ครับ ขอเป็นทรง OM สภาพรอยนิดหน่อยไม่มีปัญหาครับ  ;)
ขอเเค่ไม่มีตำหนิใหญ่ ไม่เเตก ไม่พัง ชิ้นส่วนยังครบ เล่นได้ปกติไม่มีปัญหา เสนอมาได้เลยครับ :D