Untitled Document

ผู้เขียน หัวข้อ: ตามหา Yamaha ปีเก่า japan ทรง OM ครับ (หาได้แล้วคร้าบ)  (อ่าน 1290 ครั้ง)

MusicManAUU

• member
ตามหา Yamaha fg หรือรุ่นอื่น ปีเก่า japan ทรง OM พร้อม Hard Case Yamaha ครับ ต้องการนำมาใช้งาน ทิ้งเบอร์โทรหรือ Email ไว้ได้เลย ฝากน้าๆด้วยครับ
Email ผม [email protected]
line : music.man.auu

MusicManAUU

• member
Re: ตามหา Yamaha ปีเก่า japan ทรง OM ครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: ธันวาคม 27, 2013, 22:31:39 »
น้าๆท่านใดพอจะมีแบ่งให้ไหมครับ ต้องการจริงๆครับ

MusicManAUU

• member
Re: ตามหา Yamaha ปีเก่า japan ทรง OM ครับ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: มกราคม 03, 2014, 21:38:35 »
รออยู่ครับ....แบ่งให้ผมสักตัวเถอะคร้าบ

MusicManAUU

• member
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: มกราคม 05, 2014, 15:50:48 »
หาต่อไปครับ ใครไม่มีกีตาร์ ก็เสนอ hard case yamaha ทรง om มาได้ครับ