Untitled Document

ผู้เขียน หัวข้อ: ขอคำแนะนำเรื่องหา softcase กีต้าร์ทรง OOO ครับ  (อ่าน 714 ครั้ง)

yoki5270

• member
พอดีเพิ่งซื้อมาคับ ทรง ooo เนี่ย
แต่กระเป๋าที่แถมมาให้ แลจะบอบบางไป

อยากหาแบบหนานุ่มแข็งแรงทนทานหน่อยครับ

รบกวนแนะนำยี่ห้อ และรุ่นด้วยครับ
งบประมาณ 1500-2000 ครับ

ขอบคุณครับ

มามิโอ้

• member
Re: ขอคำแนะนำเรื่องหา softcase กีต้าร์ทรง OOO ครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: ธันวาคม 25, 2013, 21:37:40 »
ลองหากระเป๋าของทรง OM แทนมั้ยคะ
ส่วนตัวแล้วใช้กีตาร์ OOO อยู่เหมือนกัน และได้ฮาร์ดเคสทรงOMจากในบอร์ดซื้อขายค่ะ
ถ้ามือ1ที่ราคาประมาณ 1,400 บาท จะเป็นเคสโฟมAkuma ทรงOMค่ะ
ถ้าอย่างอื่นไม่ทราบเลย แหะๆ รอน้าท่านอื่นมาตอบต่อนะคะ

noomxman

• member
  • ชีวิตมันสั้น ทำมันให้ดีที่สุด
Re: ขอคำแนะนำเรื่องหา softcase กีต้าร์ทรง OOO ครับ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: ธันวาคม 25, 2013, 22:11:38 »

ลองไปเทียบกับของกีต้าร์คลาสสิคดูครับ  ;D ;D ;D
noomxman