Untitled Document

ผู้เขียน หัวข้อ: โอ้วว ถูกหวยซะงั้น ขอยกเลิกการขาย Takamine ETN10C คับ ขอบคุณพื้นที่ดีๆ acousticthai  (อ่าน 4312 ครั้ง)

Teerachoj

• member

s.lucky

• member
Re: ขาย Takamine ETN10C พร้อมเคสแท้ เพราะความจำเป็น
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: ธันวาคม 21, 2013, 23:39:29 »
งามครับ... ขายได้ไวๆ...
Acoustic Only...!

maybe27

• member
Re: ขาย Takamine ETN10C พร้อมเคสแท้ เพราะความจำเป็น
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: ธันวาคม 22, 2013, 01:18:35 »
สภาพดีมากๆๆ สวยดีไม้ Cedar ขอให้ขายได้ไวๆๆ คับ เชียร์

เกษตรกร_ฝึกหัด

• member
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: ธันวาคม 22, 2013, 11:59:33 »
สวยมากครับ

Teerachoj

• member
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: ธันวาคม 22, 2013, 23:26:46 »
ขอบคุณมากที่มาเชียร์คับ ลดให้ได้อีกนิดหน่อย ลองโพสต์ถามได้คับ

Teerachoj

• member
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: ธันวาคม 23, 2013, 13:45:18 »
จำเป็นต้องใช้เงินจริงๆ 35000 ถ้วนไปเลยคับสุดๆ จากใจ :'(  หากใครใจดีสงค์เคราะห์ผมด้วยเถิด อยู่ฝั่งธนคับ ติดต่อ ได้ที่ 0845145327 ขออภัยจริงๆหากไม่สะดวกรับสาย

ฟ้าฉายไมโครโฟน

• member
    • FARSHINE
น่าเห็นใจนะครับ ช่วงนี้คนใช้จ่ายน้อยลง

รุ่นนี้เมื่อสัก2ปีก่อน มีเพื่อนๆเราในนี้ขายเพราะแม่ไม่สบาย
 พร้อมเคส ราคาถูกจนน่าใจหาย

ยังขายยาก ถ้าไม่รีบก็เก็บไว้เล่นก่อนดีกว่านะครับ ช่วงนี้การเมืองไม่นิ่ง

大家好,我叫意風泰國人

กีต้าร์ยืม

• member

Teerachoj

• member
หากหาทางออกได้ทันคงเก็บไว้ตามที่คุณ franky ว่า แต่ตอนนี้รอต่อไปคับ

Teerachoj

• member

Teerachoj

• member

Teerachoj

• member

s.lucky

• member
ช่วยเชียร์ของงามๆ กันอีกรอบครับ....
Acoustic Only...!

Chomp

• member
  • Anybody who plays guitar is a friend of mine
Music is my Life

Teerachoj

• member
ขอบคุณที่มาเชียร์คับ ยังรออยู่ โทรถามเลยเผื่อลดให้ได้อีก

nhoy

• member
น่าเล่นมากครับ เชียร์ครับ

Teerachoj

• member
ขอบคุณทุกคนอีกครั้งที่มาเชียร์และให้กำลังใจ ตัดสินใจแล้วจะรอถึงวันที่ 31 ธันวานี้ หากไม่มีใครซื้อ ขอเก็บลงกล่องละคับ ขอบคุณจริงๆ

Teerachoj

• member

Teerachoj

• member

Teerachoj

• member
ยกเลิกการขายคับ ขอบคุณ Acousticthai มากๆ