Untitled Document

ผู้เขียน หัวข้อ: ♯♪♫♬︵♮♯♪♫♩♯² Ovation USA + Taylor DN4+DN3 ▀▄▀▄▀▄▀▄▀▄  (อ่าน 29601 ครั้ง)

Boysize

• member
Vintage Taylor 415 ปี 2001 Jumbo แอบเหล่อยู่นานแล้วคับ
มีงบประมาณ สามถ้วน พอไหวมั้ยครับ
ไม่ไหวครับ.....หยอดกระปุกเพิ่มอีกหน่อยนะครับ
ลองมาเล่นดูก่อนไหมครับ อาจจะซื้อโดยไม่ต่อเลยซักคำ ;) ;) ;)

katekate

• member
เมื่อกี้โทรไปหาน้าแล้วนะคะ taylorสวยจัง55555

zeezar

• member
ขายได้ไวไว ค่ะน้าฟู เเต่ล่ะตัวเเจ่มๆทั้งนั้นเลยค่ะ
ราคาดีสภาพ สวดยอดดดค่ะ
 :)

Boysize

• member
เมื่อกี้โทรไปหาน้าแล้วนะคะ taylorสวยจัง55555
ขอบคุณครับน้องเกศ ยินดีกับกีต้าร์ตัวแรกด้วยครับ เลือกได้เหมาะมากครับ 8)

ขายได้ไวไว ค่ะน้าฟู เเต่ล่ะตัวเเจ่มๆทั้งนั้นเลยค่ะ
ราคาดีสภาพ สวดยอดดดค่ะ
 :)
ขอบคุณจ้าน้องเบส นอนดึกจัง  :D

Boysize

• member
ขึ้นมารับอากาศหน่อยครับ

Boysize

• member

Boysize

• member

vintage 1989

• member
สวยหน้าเล่นทุกตัวเลยครับ  :)

Boysize

• member
สวยหน้าเล่นทุกตัวเลยครับ  :)
ขอบคุณครับ น้าvintage 1989 มาลอง มาเล่นได้นะครับ :)

Boysize

• member
 :) :) :) ปรับราคาหน่อยครับผม :) :) :)

Boysize

• member
Taylor DN4 เพิ่มรูป Fret ให้แล้วนะครับ :)

ck.northwood

• member
แอบเหล่ Taylor 415 ครับน้า ...ถ้าไม่ซ่อมบ้านนะครับ...

กีตาร์น้า Boysize สวยทุกตัวครับ น้าใจดี คุยง่ายครับ.....
;D

hengheng

• member
 :)สวัสดีครับ..ไม่ได้คุยผ่านบ้านไม้กันนานเลย
ตอนนี้พี่ฟูเปิดกรุใหม่น่าสนใจทั้งนั้นเลยครับ..ร่วมเข้ามาเชียร์ด้วยอีกแรงครับ
สำหรับท่านใดที่ไม่รู้จักพี่ฟูนะครับ..ขอเรียนว่า..ท่านอัทยาศัยงดงามครับ
ตัวจริงน่ารักมากครับ..ไม่ต้องลังเลใจเลยครับ..ลองเชิญแวะไปหาท่านดู
แล้วคุณจะรู้จักมิตรภาพที่อ่อนโยนครับ... :D

Boysize

• member
แอบเหล่ Taylor 415 ครับน้า ...ถ้าไม่ซ่อมบ้านนะครับ...

กีตาร์น้า Boysize สวยทุกตัวครับ น้าใจดี คุยง่ายครับ.....
;D
ขอบคุณครับน้าชาคริต :)
Taylor 415 เพิ่งไปเมื่อคืนนี้เองครับ
ซ่อมบ้านเสร็จไวๆ นะครับ ยังมีตัวอื่นรอน้าอยู่ครับผม :)

:)สวัสดีครับ..ไม่ได้คุยผ่านบ้านไม้กันนานเลย
ตอนนี้พี่ฟูเปิดกรุใหม่น่าสนใจทั้งนั้นเลยครับ..ร่วมเข้ามาเชียร์ด้วยอีกแรงครับ
สำหรับท่านใดที่ไม่รู้จักพี่ฟูนะครับ..ขอเรียนว่า..ท่านอัทยาศัยงดงามครับ
ตัวจริงน่ารักมากครับ..ไม่ต้องลังเลใจเลยครับ..ลองเชิญแวะไปหาท่านดู
แล้วคุณจะรู้จักมิตรภาพที่อ่อนโยนครับ... :D
ขอบคุณครับน้องภู :)
มีความจริงคลาดเคลื่อนนิดนึงนะครับ
คือว่า ที่น่ารักน่ากอดตัวจริงคือน้องกีต้าร์ครับ ส่วนตัวผมมันก็กะจุ๊กกะจิ๊ก ไปตามเรื่องอะครับ..555  8)

BuckLFC

• member
รับแลกเปลี่ยนมั๊ยครับน้า
Line id:bugwalter

Boysize

• member
รับแลกเปลี่ยนมั๊ยครับน้า
ตอนนี้กีต้าร์เต็มบ้านเลยครับ ขอระบายออกก่อนนะครับ :) :) :)
ขอบคุณครับ

[email protected]

• member
เรียนน้า BOYSIZE ที่นับถือ

สนใจ Ovation 1717 Legend อยู่ครับ ไม่ทราบว่าสามารถไปดูและลองเสียงได้แถวไหนครับ

ขอบคุณครับ
Yingyos

TOM1869

• member
หน้าพันธ์ทิพพลาซ่า จ้า  รีบเลยเด้อ
Line id: 081-8718003

paulino m20

• member
Martin cf-1 รับเเลกไหมครับ Martin d18ge ใหม่เอี่ยมครับhttp://acousticthai.net/webboard/index.php?topic=42495.0

Boysize

• member
เรียนน้า BOYSIZE ที่นับถือ

สนใจ Ovation 1717 Legend อยู่ครับ ไม่ทราบว่าสามารถไปดูและลองเสียงได้แถวไหนครับ

ขอบคุณครับ
Yingyos
มาดู และลองเสียงได้ ตามที่น้า TOM บอกไว้ได้เลยครับ คือตรงข้ามพันธุ์ทิพย์ประตูน้ำครับ
รบกวนโทรมานัดเวลาได้เลยครับ
ยินดีต้อนรับเป็นอย่างยิ่งครับ
ขอบคุณครับ :)

หน้าพันธ์ทิพพลาซ่า จ้า  รีบเลยเด้อ
ขอบคุณครับน้าTOM สบายดีนะครับ ;)

Martin cf-1 รับเเลกไหมครับ Martin d18ge ใหม่เอี่ยมครับhttp://acousticthai.net/webboard/index.php?topic=42495.0
ขอบคุณครับน้าโต :)