Untitled Document

ผู้เขียน หัวข้อ: ^_^ ต้องลองตามหาดู อิ อิ หา CRAFTER CTS-155C /BK ครับ สีอื่นก็ได้ครับ ^_^  (อ่าน 1602 ครั้ง)

ไดอารี่กีตาร์

• member
  • I am OSK & TU Alumnai
 :D :D :D :D :D :D :D

พอดีตอนนี้ไม่มี Classic เล่นครับ    มีท่านใดจะกรุณา แบ่งให้ลองเล่นบ้างครับ

ตามหาน้อง CRAFTER CTS-155C /BK  หรือ สีอื่นก็ได้นะครับ ถ้ามี

ขอมือสองจ้า อยากลองเล่นดู   จำได้ว่าน้า folkbeach เคยโพสต์ไว้ว่า โอ มาก
สำหรับคลาสสิคคอเล็ก     น้าๆท่านใด เบื่อแล้วช่วยบอกหน่อยนะครับ อิ อิ

ขอบคุณ บ้านไม้มากครับ ^_^

ครูหน่องครับ

Butboy

• member
  • Acoustic lover
Re: ^_^ ต้องลองตามหาดู อิ อิ ตามหา CRAFTER CTS-155C /BK ครับ ^_^
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: ธันวาคม 17, 2013, 17:26:07 »
หากีตาร์เป็นของขวัญให้ตัวเองต้อนรับปีใหม่เหรอพี่ ^^

• member
Re: ^_^ ต้องลองตามหาดู อิ อิ ตามหา CRAFTER CTS-155C /BK ครับ ^_^
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: ธันวาคม 18, 2013, 07:35:35 »
หากีตาร์เป็นของขวัญให้ตัวเองต้อนรับปีใหม่เหรอพี่ ^^

^_^ ของเก่า ลูกศิษยฺ์ซิวไปหมดครับ เสี่ยปอนด์ ^_^

• member
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: ธันวาคม 19, 2013, 09:53:39 »
Up หน่อยครับ ^_^

• member
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: ธันวาคม 20, 2013, 08:24:29 »
อึ๊บ ๆ ๆ ^_^

• member
ขออนุญาตครับ
UP อีกที ^_^