Untitled Document

ผู้เขียน หัวข้อ: [ขายแล้ว] - Hard Case Japan ทรง Dreadnought  (อ่าน 2061 ครั้ง)

Circusz

• member
[ขายแล้ว] - Hard Case Japan ทรง Dreadnought
« เมื่อ: ธันวาคม 15, 2013, 22:56:27 »
ขายแล้วครับ ขอบคุณท่าน Pai_UTP จากกีต้าร์ไทยครับ

Circusz

• member

Circusz

• member

Circusz

• member

Circusz

• member
มีคนจองคิวแรกวันพรุ่งนี้นะครับ เดี๋ยวจะมาอัพเดทอีกทีนะครับ

Circusz

• member

suwat

• member
Re: Hard Case Japan ทรง Dreadnought ปรับราคาแบบรีบรีบ ..... 800 บาท
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: ธันวาคม 17, 2013, 10:21:15 »
ผมไม่ใด้ชิ่งแต่เมื่อเช้ามีงานยุ่งก่อนออกมาน่าจะโทรบอกกันนิดจะใด้ไม่ผิดใจกัน ถ้าคุณบอกว่าออกมาแล้วผมก็เอาไม่มีปัญหา ผิดไม่ใด้โทรหาแต่เห็นว่ายังเช้าอยู่สายๆจะโทร ยังไงก็เอาอยู่วันเสาร์ไปส่งใด้ไม่  ยังไงก็ขอโทษดว้ยแล้วกัน

suwat

• member
Re: Hard Case Japan ทรง Dreadnought ปรับราคาแบบรีบรีบ ..... 800 บาท
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: ธันวาคม 17, 2013, 10:40:24 »
ก่อนออกน่าโทรติดต่อกันกอ่นจะใด้ไม่ผิดใจกัน ยังไงต้องขอโทษด้วยละกัน ยังเอาอยู่ถ้ายังขายให้

Circusz

• member
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: ธันวาคม 17, 2013, 10:43:30 »
ก่อนออกน่าโทรติดต่อกันกอ่นจะใด้ไม่ผิดใจกัน ยังไงต้องขอโทษด้วยละกัน ยังเอาอยู่ถ้ายังขายให้

สวัสดีครับ ต้องขอผ่านก่อนนะครับ เพราะว่า ...... เมื่อเช้าจะถึงอยู่แล้ว กำลังจะโทรถามว่า จะให้ฝากไว้ที่ รปภ. ตรงไหน ไม่เป็นไรครับ คิดซะว่าขับรถเล่น อิอิ
ก็เห็นว่าท่าน Confirm ต่อราคาอะไรโอเคเรียบร้อยแล้ว คิดว่าไม่มีปัญหา มันก็คงผิดที่ผมด้วยครับ ไว้ใจกันมากเกินไป

suwat

• member
« ตอบกลับ #9 เมื่อ: ธันวาคม 17, 2013, 11:22:26 »
  :)ขอบคุณครับที่เข้าใจ และต้องขอโทษอีกครั้งจากใจ