Untitled Document

ผู้เขียน หัวข้อ: ตามหาแอมป์Roland mobile ac ครับ<ได้แล้ว ขอบคุณครับ>  (อ่าน 1408 ครั้ง)

OAT JAKKRIT

• member
  • สูงสุดสู่สามัญ
เพื่อนๆพี่ๆใครมีแล้วไม่ค่อยได้ใช้นำมาฝากผมใช้ได้นะครับ ;D
นัดเจอแถวรถไฟฟ้าราชเทวีหรือสามย่านจะสะดวกและขอบคุณมากครับจักรกริช0813428867ขอบคุณครับ

noomxman

• member
  • ชีวิตมันสั้น ทำมันให้ดีที่สุด
Re: ตามหาแอมป์Roland mobile ac ครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: พฤษภาคม 28, 2014, 11:36:33 »
    ขอให้ใด้เร็วๆนะครับพี่

ปล. เดี๋ยวผมจองคิว1จากพี่โอ็ตดีกว่า 555+
noomxman

OAT JAKKRIT

• member
Re: ตามหาแอมป์Roland mobile ac ครับ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: พฤษภาคม 28, 2014, 11:47:29 »
แหม น้องหนุ่มรู้ใจ เดี๋ยวคงต้องไปซื้อของใหม่ซะแล้ว แต่เสียดาย music sollution เค้าปิดไปซะแล้ว ไม่นั้นเดินไปซื้อเองวันนี้แล้วนะ เพิ่งโทรไปถามที่ธีระมา เลยต้องลงประกาศไว้เผื่อใครมีครับ

springwaltz

• member
  • Vet Med
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: พฤษภาคม 28, 2014, 17:57:47 »
พี่โอ๊ตเอาคัสตอมที่ผมรับมามั้ยครับ ขายถูกลงนิสหน่อย ไม่ได้ใช้เลยตอนนี้ผมหาค่าหนังสือtextอยู่ด้วยครับ อิอิ

OAT JAKKRIT

• member
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: พฤษภาคม 29, 2014, 00:07:12 »

พี่ว่าน่าจะเป็น ultrasound made in usa ตัวนีี้หรือเปล่าครับ ถ้าใช่เดี๋ยวรับไว้เองครับ จริงๆอยากได้amp ที่มี พวก effect ในตัว แต่ไม่เป็นไรครับ เดี๋ยวเอามาใช้งานก่อน และจะติดต่อไปครับ น่าจะพรุ่งนี้ขอบคุณมากครับ

springwaltz

• member
  • Vet Med
Re: ตามหาแอมป์Roland mobile ac ครับ<ได้แล้ว ขอบคุณครับ>
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: พฤษภาคม 29, 2014, 06:54:20 »

พี่ว่าน่าจะเป็น ultrasound made in usa ตัวนีี้หรือเปล่าครับ ถ้าใช่เดี๋ยวรับไว้เองครับ จริงๆอยากได้amp ที่มี พวก effect ในตัว แต่ไม่เป็นไรครับ เดี๋ยวเอามาใช้งานก่อน และจะติดต่อไปครับ น่าจะพรุ่งนี้ขอบคุณมากครับ

ใช่ครับพี่โอ๊ตตัวเดิมนี่เเหละครับ ผมมึนเล็กน้อย เเต่ถ้าได้micro cubeแล้วผมก็ดีใจด้วยนะครับ ถ้าultrasound
ยังโอเคก็โทรมาเย็นๆนะครับ